ใครรู้จักร้านติดแก๊สบ้าง..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย P.Thidawan, 3 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ก่อนอื่นขอสมัครสมาชิกใหม่ก่อน ชื่อดาค่ะ อยู่แถวบางนา ใช้Rover 623 สีเขียว 1.จะต้องทำไงบ้างในการจะเข้าเป็นสมาชิกRover 2. จะหาร้านติดแก๊สที่เคยติดให้กับ623 มาแล้ว ให้ช่วยแนะนำร้านให้ด้วยค่ะ..:p

2. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    1. สมัครสมาชิกผมก็ไม่ได้ทำอะไรมากครับ แค่ register ในนี้ครับ แล้วมีไปมิตติ้ง(ถ้ามีโอกาส)
    2. รอผู้เชี่ยวชาญตอบดีกว่า พอดีของผมก็ยังไม่ติด ว่าจะติดแถวบ้านเหมือนกัน ในนี้มีติดหลายคันแล้วครับ

3. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    ยินดีคร้าบบบ (เหอ ๆ ยิ๋งด้วยอ่ะ หุ หุ)
    เริ่มแรกดูความต้องการก่อนคับว่าจะติดแบบไหน fix mix ,หัวฉีด และแบบไหนน้า อะไรปิ้ง ๆ มอเตอร์อ่ะ
    ในเวป gasthai.com มีความรู้มากมายคับ
    ส่วนในก๊วนก้อมีหลายคันที่ติดมาแล้วคับ รถโผมก้อติดด้วย ก้อใช้ดีนะคับไม่มีปัญหาอะไร มีก้ออย่างเดียวคือ อืม ปัญหาเล็ก ๆ อ่ะ แค่ฝาสูบแตก *;'lj.,bn;n/สวงิสงไ แว้กกก แย้กก แต่ไม่น่าเกี่ยวเนอะ
    แต่ถ้าเนียน ๆ เลยก้อ โอห์ม กะพี่เจมี่ อ่ะคับ เซียนในนี้เลย

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    บางนากม.เท่าไหร่คับ ผมอยู่ กม.30

5. P.Thidawan

59
    0
    0
    อยู่ประมาณ กม5.ค่ะ ตรงข้าม The Nation พอดีขายรถอยู่เต้น SC AUTO CITY ว่างๆถ้าผ่านมาก็แวะมาคุยกันได้ค่ะ..

6. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    คุนดา ขายรถมือสองอยู่เหรอคับ พอดีที่บ้านผมอยากด้ายวีโก้โฟวิว สี่ประตูสักคัน มะทราบว่าที่เต้นมีมั้ยคับ

7. P.Thidawan

59
    0
    0
    ตอบคุณปุ๋ม

ใช่ค่ะเป็นรถมือ2 แต่ดาขายรถยุโรป ประมาณรถอเมริกันคลาสสิคอะไรทำนองนั้นแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้