จะทำเครื่องเสียงใหม่หมดทั้งคัน Toyota Corolla 3 ห่วง แนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย SweetToOth, 13 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SweetToOth

SweetToOth New Member Member

69
    14
    0
    มีงบประมาณ 20,000 บาท อ่ะครับ ช่วยรบกวนจัดชุดเครื่องเสียงให้หน่อยครับ ทำใหม่หมดเลยครับ (ของเก่าไม่มี) ^^"

เอาแบบใช้ MP3 ได้ด้วยนะครับ และเบสนุ่มลึก แหลมไม่บาดหูอ่ะครับ

เน้นเพลงแนว Rock , Pop Rock , HipHop , R&B ครับ

รถ Toyota Corolla 3ห่วง (AE101) ครับ

ช่วยแนะนำด้วยนะคร๊าบ!!

2. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    วิทยุJVC-325
    แอมป์ 4 แชนแนลมิวไดแมนชั่น
    ลำโพงแยกชิ้น DLS 1คู่หน้า
    ซับ 10 นิ้วcrossfire รุ่น cf310 1ข้างตีตู้ซะหน่อย
    หาค่าตู้ค่าสายอีกนิดหน่อยแค่นี้ก้อแจ่มแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้