u-12 วางเครื่อง3sได้ไหมคับ มีใครวางมาบ้างอ่ะเปล่าคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 8 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีได้เครื่อง3fe มาอยากจะปลุกผีทำu12 หน่อยคับสงสารมัน คับขับมาตั้งแต่เรียนแล้วพอได้รถใหม่ก็ลืมมัน แล้วค่าวางประมาณเท่าไหร่คับ....ขอบคุณล่วงหน้าคับ

1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: น่าจะได้นะครับ... ช่างไทย ดัดแปลงเก่ง............. อิอิ

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ได้อยู่แล้วอ่ะคับ เพราะผมรถยังวาง SRได้เลย

3. ขอบคุณคับ พอดีได้ช่างแล้วเค้าบอกว่าถ้าวาง3sปัญหาเยอะ เลยตกลงฟิตเครื่องปายแล้วคับบ....

4. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อ่ะคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้