จะพ่นสปอตไลท์เหลืองทำไงครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย โอ้วววววว, 14 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้สีของอะไร เบอร์อะไร แถวรามอินทรา ลาดพร้าวซื้อที่ไหนครับ
    แล้วเวลาทำจำเป็นต้องแกะเอาเลนมาพ่นครับ แล้วพ่นด้านนอกหรือด้านในเลนครับ ไฟตัดหมอกนะครับ

1. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    ใช้สีของ เลแลน สีแก้วอ่ะคับพ่นได้เลย

หรือไม่ก้อใช้สติกเกอร์เหลืองแปะเอา

2. mimime

mimime New Member Member

40
    0
    0
    เลแลนด์ แคนดี้โทนครับ พ่นได้เลย บนแก้วนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้