น้องใหม่ครับ 820 ผม วาล์วคด 8ตัว พี่ๆมีที่ไหนแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bigroad105, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigroad105

bigroad105 New Member Member

2
    0
    0
    ผมอาทิตย์ น้องใหม่ครับ 820 ผม วาล์วคด 8ตัว พี่ๆมีที่ไหนแนะนำหน่อยครับ
    หรือใช้อะหลั่ย อะไรแทนได้บ้าง
    ขอบคุณ คุณภูมิ และพี่ณรงค์ฤทธ์ ด้วยครับ สำหรับขอมูลคำแนะนำ

..........:cry: :sad: :cry: แต่หากพี่ๆเพื่อนคนไหนรู้บ้าง ช่วยหน่อยครับ
    [email protected] :eek: :sad: :cry:

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ลองวางเครื่องใหม่เลยสิครับ sr20ของนิสสันรายงี้สิ ถ้ามะชอบเครื่องเดิมๆนะ
    เกียร์รถคุนเริ่มออกอาการบ้างยังอะ เพราะถ้าเกียร์เริ่มพังยกเครื่องพวกญี่ปุ่นใส่ดีกว่า เพราะค่าเกียร์ก้หลายตังค์อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้