b11 ใส่แม๊กหน้ากว้าง 7 นิ้วได้ไม๊ค้าบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อาตร์, 1 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    คือกลัวว่ามันจะติดเวลาเลี้ยวหรือป่าว พอดีแม๊กเดิมที่ใส่อยู่เปนนหน้ากว้าง 5.5 ขอบ 13

ไปเหน เลนโซ่ โปรเจก ดี ถูกตาต้องใจมากคับอยากใส่

และถ้าใส่หน้ากว้าง 7 นิ้วได้ต้องแปลงไรรึป่าวคับ พี่น้อง:D:D:D

2. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ต้องดูออฟเซ๊ทให้ดีๆ7นิ้วใส่ได้

3. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ใส่อยู่ครับ
    ข้างหน้า - เลี้ยวขวาสุดติดนิดนึงครับ(เคยมุดเข้าไปดูมันติดใอ้ยางกันโคลนด้านในน่ะ ไม่รู้เรียกถูกอะป่าว)
    ข้างหลัง - ต้องรองสเปเซอร์ด้วยครับ ชิวๆเลย
    ตอนซื้อแม็กก็อย่างลืมบอกให้ที่ร้านรองมาให้เลยนะครับ มันเป็นของแถมที่ทางร้านเค้าต้องให้น่ะ

ตอนนี้ใส่Volk GTS ขอบ15 195/50/15 ครับ

4. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    ท่าทางหมุนทีนึง น่าจะเหนื่อยสะดิวกิ้วเลยนะเนี๊ย

5. อาตร์

163
    6
    0
    ขอบคุนทุกความเหนคับ ลืมบอกอ๊อฟเซทไปว่าเปน 38 อะคับ จะติดไม๊คับเวลาเลี้ยว

อยากใส่ก็อยากใส่ แต่ก็ไม่อยากติดอะคับ

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เคยเห็นมีคนใส่นะ แต่ตอนนี้ ไม่รู้ ว่าหายไปไหน :D:D:D:D

7. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    :D:D:D ขอบ15กว้าง7นิ้วใส่ได้ครับไม่ติดเลยมีออฟเซตด้วย ผมใส่อยูครับ :D:D:D

8. อาตร์

163
    6
    0

แล้วใส่อ๊อฟเซ็ทเท่าไรอยู่อะคับ:D

9. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    เท่าไรอะครับ

10. อาตร์

163
    6
    0
    แล้วต้องใส่อ๊อฟเซ็ทเท่าไรอะคับ รบกวนด้วยคับ

11. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    เลี้ยวเหนื่อยนะครับ ขอบอก
    แต่รถนิ่งขึ้นเยอะครับ

12. KOMSONIC

KOMSONIC New Member Member

156
    51
    0
    :D:D:D อ๊อฟเซ็ทจำไม่ได้แย้วคับ แต่ลองเอานิ้วชี้วัดดูประมาณเกินครึ่งนิ้วชี้มานิดนึงคับ ล้อเป็นสิ่งสำคัญมาก เอาแบบทีเดียวจบเลยดีก่าคับ ลองดูคับ :D:D:D

13. nhonzaa

nhonzaa New Member Member

117
    21
    0
    มันน่าจะเปลี่ยน น๊อตล้อ ด้วยน่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้