power slide ทำแบบนี้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย santoy, 11 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. santoy

santoy Guest

0
    0
    0
    1.ต้องเป็นรถ 4x4
    2.สมุมิตว่าเป็นโค้งขวา เราหักซ้ายก่อน แล้วหักขวาจนเป็น ดริ๊ฟ!! แล้วคืน โดยใช้ คันเร่งกับพวงมาลัย 2อย่างใช่ไหมครับ

ปล.รบกวนผู้รุ้ช่วยตอบหน่อยครับ

2. Taddy

Taddy Guest

0
    0
    0
    ลองขับมา 80 แล้วโค้งดูอ่ะคับ เดวจะหาพาวเวอร์สไล้ดเจอ์เอง

3. OTOKIGI_D1

OTOKIGI_D1 New Member Member

6
    0
    0
    พาวเวอร์สไลด์ที่ผมเคยเจอนะ สมมติว่าโค้งขวาก่อนถึงโค้งเราต้องหักขวาก่อนจากนั้นเราก็สวนพวงมาลัยคืนไปทางที่เราต้องการพร้อมกับสวนคันเร่งมานก็จะสไลด์ไปเองคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้