รบกวนด้วยนะคับ ROVER 623 2.3 AT ปี 1995

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย I Love Rover, 11 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I Love Rover

I Love Rover Guest

0
    0
    0
    ROVER 623 2.3 AT ปี 1995 ใช้อะไหล่ ของ Honda ได้ทั้งหมดหรือป่าวคับ หรือต้องดูที่ตรงไหนคับถึงจะรู้ว่าใช้ได้ ทั้งหมดหรือป่าว
    รบกวนด้วยนะคับ สนใจรุ่นนี้อยู่มากคับ เพื่อจะได้มาเป็นสมาชิก ที่นี่แบบถาวร

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    พี่โอม comfirm ด่วนเลยครับ เรื่องนี้ (เห้นว่าพี่จะซื้อรถใหม่ mr2 แล้วจะขายรึเปล่า ถ้าขายก็บอกพี่เค้าไปเลยคับ)

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ใช้ได้หมดยกเว้น โลโก้คับ

95% อะไหล่ใช้ฮอนด้าหมดครับ
    มันคือรถยี่ปุ่นคันหนึ่งแหละ แต่ภายนอกภายในดูดีมากๆ และออฟชั่นเยอะ +ระบบความปลอดภัยครบๆ ในราคาถูกมาก

ลองขับดูเยอะๆนะครับ ละจะรู้ว่า feeling Honda accord ตาเพชร แต่แรงกว่า

รถผมคงใช้ยันแก่อ่ะคับ ถึงจะชนพังมาตัดครึ่งคันก็ยังรักอยู่คับ ไม่คิดจะขาย
    mr2 เป็นรถในฝันสักปี-2ปี คงจะได้เป็นเจ้าของแหละ

4. TG Rover

936
    2
    0
    ให้ดีควรจะเล่นปี96 หรือ 97 ตัว limitted ไปเลยครับ ใหม่กว่า
    แต่ถ้ารถที่แล็งไว้แล้วสภาพดีมากและรู้ประวัติก็ปีไหนก็ได้ หนับหนุนคับ รถถูกคุณภาพดี

5. ILR

ILR Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ มากคับ ที่สละเวลาเข้ามาช่วยตอบ
    แล้ว limitted มันดีกว่ายังไงบ้างคับ และ มีอะไรเพิ่มมาบ้างคับ

6. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ผมจำไม่ได้ว่ามันต่างกันยังไงมั่ง แต่ที่แต่ๆ ตัวลิมิเต็ด ไฟมันปรับระดับได้อ่ะคับ จะส่องนมหรือส่องขา เลือกได้ << พี่เจมมี่บอกมา :D

7. TG Rover

936
    2
    0
    มีที่วางแก้ว เบาะไฟฟ้าด้านคนขับ ไฟหน้าปรับประดับ ไฟส่องกบ ไฟเบรคดวงที่3

แต่ไม่ม่ปุ่มโหมดขับขี่แบบ sport นะ

รถผมอ่ะตอนนี้ทำขาดแค่ไอ่ตัวไฟปรับระดับ ก็จะกลายเป็นรุ่น limited ละ
    ตอนนี้ เป็นรุ่น Ohm limited ก่อน

8. ilr

ilr Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบ ยังงี้ต้องลองหาดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้