รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย toniccat, 11 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    ใช้โรเวอร์ 623 ครับ ผมอยู่แถวบางแคครับ เข้ามาหลายวันแล้ว วันนี้เพิ่งได้สมัครสมาชิก มีเรื่อง รบกวนพี่ ๆ หน่อยนะครับ
    1. รถของผมเปลี่ยนกรองน้ำมันเคื่องทีไร น้ำมันซึมออกมาจากขอบกรองทุกที พี่ ๆ เป็นไหมครับ แก้ไขไงดี
    2. เพลาขับเริ่มมีเสียงดังแล้วครับ ผมซ่อมที่ไหนดีครับ
    ขอบคุณมาก ๆครับ เห็นพวกพี่ ๆ มีนัดเจอกันบ่อย ๆ ถ้าไม่รังเกียจ ขอเข้าเป็นสมาชิก ร่วมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    เปลี่ยน "โอริง" ที่อยู่แถวกรอง ซะก็หายตัวละไม่เท่าไรนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้