My Roll Bar

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tae_nissannv, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0

4 จุด ดัดทราย + ดำด้านทั้งตัวคับ :)

2. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    อยากทำมั่ง รบกวนแจ้งร้าน+ค่าใช้จ่ายด้วยครับ

3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    กระผมทำที่ร้าน รามอินทราเทอร์โบขอรับ (รามอินทรา ก.ม. 5)

มียึดหลัง 1 โค้งใหญ่ คอนโซล 2 โค้ง หลังคาบนหน้าตรงที่บังแดดอะคับ 1 ท่อนตรง

ยึด 2 จุดด้านล่างข้างหลัง 1 ท่อนตรง แล้วก็ไขว้หลังอีก 1 ท่อนตรงคับ เป็น 6 อันคับ

ราคา 8500 บาทคับ งานเนียน แน่น หนึบ เรียบร้อยคับ

คือราคาจะขึ้นอยู่กับแบบ ทรง จุดยึด วิธีดัด สีที่ใช้ด้วยคับ

4. GODFIER 2

GODFIER 2 New Member Member

11
    0
    0
    สวยดีครับ
    แต่มันก็แพงนะ
    เปิดเก๊ะได้หรือป่าวแล้วบังแดดกับกระจกมองหลังอยู่เหมือนเดิมหรือไม่ครับ

5. tae_nissannv

677
    37
    0
    เปิดเก๊ะได้คับ ที่บังแดดอยู่เหมือนเดิม มีแค่มือจับด้านคนนั่งที่เอาออกคับ

6. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    อยากดูแบบอื่นๆด้วย เพื่อนคนไหนติดมาแล้วรบกวนโพสต์เปรียบเทียบหน่อยแล้วกันครับ สนใจเหมือนกัน

ว่าแต่สนใจไปวิ่งเซอร์กิตด้วยกันหรือเปล่าครับ เดือนมีนารู้สึกมีวิ่งเพียบเลย :)

7. vinit...

459
    27
    0
    เอ้าเก็บตังครับ

8. tae_nissannv

677
    37
    0
    ก็สนใจนะคับ แต่ว่ารถไม่พร้อม ช่วงล่างยังไม่เสร็จเลยอะคับ
    รอเบรกหน้าของ Skyline + โช๊คชุดใหม่อะคับ ไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ :)

9. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ขออนุญาตินะครับเจ้าของรถที่ผมจะนำรูปมาลงเพิ่มเติม
    คันที่ 1รถของพี่เป้ครับ Roll Bar สีขาว
    คันที่ 2 รถของเทพเจ้าฟรีทิ้งครับ (nv สีฟ้า ไม่ทราบว่าท่านเทพของเราเปลี่ยนใหม่หรือยัง)
    ภาพนี้เมื่อครั้งถ่าย GTR

10. tae_nissannv

677
    37
    0
    สวยคับ

11. vinit...

459
    27
    0
    งดงามมากครับ

12. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    แคป ไม่ให้คนนั่งแล้วหรอครับ อิ ๆๆๆๆ

:D :D อยากทำอยู่เหมือนกัน อิ ๆๆ

13. tae_nissannv

677
    37
    0
    คนนั่งแคป โหนเอาเลยคับ :D:D:D

14. superoatคุง

superoatคุง New Member Member

5
    0
    0
    สวยดีกร๊าบคุนพี่...

15. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    สวยอีกแล้ว

16. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    ทุกชีวิตปลอดภัยในโลบาร์

17. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    เท่ ดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้