เอา R 11 ไปเที่ยว ป า ย กับ สะเมิง มาครับ เอารูปมาฝากค้าบบ....

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย speytro_boom, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speytro_boom

speytro_boom New Member Member

100
    3
    0
    พอดีมีบ้านอยู่ที่สะเมิงด้วยครับ อิอิ เลยถือโอกาศไปปายด้วยเลย ....
    R 11 เดิมๆ lpg mixer ค้าบ ขึ้นปายผ้าเบรคไหม้เหมือนกันครับ

2. speytro_boom

speytro_boom New Member Member

100
    3
    0
    :D

ปาย กำลังหนาวเลยครับ คนเยอะมาก

3. speytro_boom

100
    3
    0
    :D ขอโชว์รูปหน่อยนะค้าบบ ติชมได้เลยนะครับ

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    สวยมากครับ...ทั้งรถเเละวิว..ฮิอิ

อยากไปมั่งจัง

5. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    สวยจร้า

6. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เอ้า..คนเชียงใหม่เหรอครับ

คนบ้านเดียวกัน...

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สวยแหล่มเยย

อยากไปเที่ยวมั่งจังเยย

8. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    มีที่พักดีๆ บรรยากาศเเจ๋วแล้ว พวกเราจะไปกันเมื่อไรดีล่ะ ไปดื่มเหล้าบ้านพี่ได้ป่าว :D:D:D รูปสวยมากครับ

9. speytro_boom

100
    3
    0
    ไครจาไปเที่ยวบอกได้เลยครับ ไปพักที่บ้านได้เลยนะครับ อิอิ สะเมิงบรรยากาศดีมากครับ ยังไม่เจริญเท่าปาย แต่ก็มีทุกอย่างคับ อิอิ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ

เอารูปที่บ้านมาฝากครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2009
  10. speytro_boom

100
    3
    0
    สวัสดีคุณ yuty ด้วยครับ

11. speytro_boom

100
    3
    0
    ครับสุดยอดมากเลยครับ

12. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    อยากไปบ้าง สวยดี นะคับ

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สวยครับ บรรยากาศเยี่ยมจริงๆ (รถสีเดียวกับผมเลย) :D

14. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    สวยงามจริงๆ เลย ว่าแต่ R11 ไม่สร้างความกงวลใจระหว่างทางเลยใช่มั๊ย เวลานี้ อายุมันก็มากแล้ว
    ผมกลัวมันจะงอแงจริงๆ เลย อย่างรถผมเนี่ยะมีรายการให้ซ่อมทุกเดือน ตอนนี้เริ่มมีอาการสั่น ๆเข้ามา
    แล้ว เซ็งจริงๆ เลยครับพี่น้อง

15. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ไว้จะเอารูปช่องเย็นมาอวดมั่ง รถผมก็ R-11 LPG fixed mix เหมือนกัน สีเดียวกันด้วย แต่ แม็กผมหล่อไม่เท่าอ่ะ ยังไม่มีเงินซื้อไฟเพชรมาติดด้วยอ่ะ
    ขอเวลาโหลดรูปก่อนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้