สอบถามหน่อยครับ U12 เครื่องดังแต๊กๆๆๆ เหมือนมีอะไรกระทบกัน นี่เป็นที่ วาล์วใช่ไหมครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Komsak Pomtalay, 16 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ U12 เครื่องดังแต๊กๆๆๆ เหมือนมีอะไรกระทบกัน นี่เป็นที่ วาล์วใช่ไหมครับ แล้วถ้าเข้าอู่ ค่าใช้จ่ายอยู่เท่าไร (เครื่องเดิม 2.0 )

2. ถามกว้างจังครับเรื่องเสียงนี้ ตอบยากครับ ตอบได้ทั้งถูกและแพง

3. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    จากที่ฟัง พี่ที่รู้จักกันเค้าบอกว่าวาล์วครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นแค่ valve ดัง ตั้ง valve ใหม่ก็แค่ 500-800 บาทครับ

5. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ พรุ่งนี้จะเอาไปให้ช่างตั้งให้ใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้