เลือกแม็กยังไง คุ้มที่สุด

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย # พงษ์ Auto #, 31 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. # พงษ์ Auto #

# พงษ์ Auto # New Member Member

7
    0
    0
    ตอนนี้ผมใช้ CKII ยากเปลี่ยนแม็กแต่ไม่รู้จะใส่ขอบ16หรือ17ดี
    อยากให้รถสวยแบบรถกำลังไม่ตก แล้วราคายางขอบ16กับ17ต่างกันประมาณเท่าไรคับ กะเปลี่ยนแม็กครั้งเดียวใช้ตลอด

2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    16 ก็โอเคคับ เข้าหลายประเด็นที่ต้องการ

ไอ้สวยหน่ะ สวยเหมือนกันคับ

ยาง ต่างกันประมาณ เส้นละ พันนึง ได้คับ โดยประมาณนะคับ

อีกอย่าง เล่น16 ถ้าอยากใช้นานๆแบบที่ว่า ลงทุนซื้อของแท้ยุ่น ใช้ได้ไปนาน สบายใจบรื๋อ เลย อิอิ

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    16 ก็โอเคคับ เข้าหลายประเด็นที่ต้องการ

ไอ้สวยหน่ะ สวยเหมือนกันคับ

ยาง ต่างกันประมาณ เส้นละ พันนึง ได้คับ โดยประมาณนะคับ

อีกอย่าง เล่น16 ถ้าอยากใช้นานๆแบบที่ว่า ลงทุนซื้อของแท้ยุ่น ใช้ได้ไปนาน สบายใจบรื๋อ เลย อิอิ

4. เอ๋ขับChamp

เอ๋ขับChamp New Member Member

1
    0
    0
  5. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    แม่นแล่ว ถ้าลงสนาม ก็ 15
    ถ้าเอามัน สวย ใช้ชีวิตประจำวัน ก็ 16
    ถ้าสวยอย่างเดียว ออกตัวอืด ๆ ก็ 17

ล้อนอก ทุ่นได้เยอะ ขายต่อได้ราคา เบา ทน เท่ ครั้งเดียวจบ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ล้อ นอก หาสถาพดี มือ 2 เท่านั้น ฟันธงงงง !!!!

nikexposure ถูกใจสิ่งนี้
  7. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    จล้อนอกด้วย ดีจริง นิ่ง ๆ

8. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    จัดไป 16 นอกดูดีหล่อๆ

9. เชียร์ 16 ครับ พองาม

17 มันปืดปายย

10. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    แล้ว E-car ...วาง 4G63t มา อะครับ...พอดี ตอนนี้ ใส่ ยาง 195/50/15 อะครับมันฟรี มากๆเลยอะครับถ้าเปลี่ยน ยาง 205-225 มันจะออกตัวดีกว่าเดิมเปล่าครับแล้วเปลี่ยน ยางใหม่กับ ใส่ขอบใหญ่กว่าเดิมอันนั้น จะ เห้นผลกว่ากันครับ....

แล้ว ช่วงล่าง E- car เดิม ๆ อัดน้ำมันใหม่แล้วก็เปลี่ยน ปีกนกevo คานล่างevo .....แล้วต้องทำอะไรบ้างอะครับถึงจะ ดีกว่านี้ :D

11. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เครื่องมันแรงขึ้น ช่วงล่าง ควรต้อง Upgade ดูแลให้ดีครับ

วางเครื่องมาใหม่ ล้อ ยาง ควรเพิ่มขึ้นนะ ใส่ ล้อ 16 17 ไปเลย เครื่องมันแรงแว้ววว !!!!

ยางก้อ 205 ขึ้นไปครับ

แต่ถ้าอยาก แรงแบบ ล้อ 15 ฟรี ทิ้ง 3 เกียร์ แน่ๆ ถ้ายาง ไม่หนึบ ไม่กว้างพอ :D:D:D:D

ส่วนล้อ เน้น นอกเท่านั้น ทน สวย ราคาไม่ตก

13. game 4G63

game 4G63 New Member Member

20
    0
    0
    ............16...กะลังดี...ขับมันเรยยย......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้