<< แสดงความยินดีกับทุกทีมงาน BF Goodrich Endorance 6 Hrs

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 10 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีกับทุกทีมที่ได้รับรางวัล 1-5

ทีม PW PRINTING .. >> ชนะเลิศ
    นักแข่ง > Lek_k20a > Durex > Pol > ตี๋เหน่ง > Num06

ทีม VW SHOWTIME .>> รองชนะเลิศ อันดับที่ 1
    นักแข่ง > ICE > Tor > Amon01 > Jame Grunwell

ทีม POWER SLIDE .. >> รองชนะเลิศอันดับที่ 2
    นักแข่ง > BOB_PWS > Toe_PWS > Aof_PWS > Klui >ไมเคิล

ทีม SPY .........................>> รองชนะเลิศอันดับที่ 3
    นักแข่ง > POMM > NU53 > Micky > AU

ทีม ISSARA .................>> รองชนะเลิศอันดับที่ 4
    นักแข่ง > TANA > CCAT > AQDONUT > Tony_Bis

ขอขอบคุณทุกทีมที่เข้าร่วมแข่งขันในรายการ BF Goodrich 6 Hrs ทั้งหมด 19 ทีม สุดยอดครับ
    .....:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ธันวาคม 2006
  2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ยินดีกับทุกทีมเลยนะคร้าบ

3. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    เหมือนฝันครับ :) สรุปว่าไอ้น้องเคิ้ลยังคงจับพวงมาลัยต่อไป

ป.ล. วันนี้ทีมผมโชคดีครับ ถ้าทีมอื่นรถไม่มีปัญหา powerslide คงไม่มีโอกาสนี้ครับ ยังไงก็จะพยายามต่อไปนะครับ แล้วขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆทุกคนที่ขึ้น podium นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ธันวาคม 2006
  4. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สนามนี้ สุดยอดครับ สนุกสนานมาก ได้เห็นอะไร หลายๆ อย่าง ที่ไม่เคยเห็น

ได้เห็น ความเป็นสุภาพบุรุษนักแข่ง

ได้เห็น น้ำใจ นักกีฬา ที่รุ่นพี่ มีต่อรุ่นน้อง

ได้เห็น น้ำตาลูกผู้ชาย เมื่อเพื่อน ประสบความสำเร็จ

ขอแสดงความยินดี กับทุกๆทีม ครับ
    ปล. pretty ทีม pressure สนามนี้ ยังน่ารักเหมือนเดิม นิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2006
  5. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับทุกๆทีมด้วยครับ ทุกทีม สุดยอดจิงๆครับ ไม่ว่าจะได้ขึ้นหรือไม่ได้ขึ้นโพเดี้ยมก็ตาม เพราะถือว่ามีความตั้งใจกันทุกทีมครับ นับถือครับ
    ส่วนผมในฐานะที่เป็นตัวแทนขอทีม Showtime and ShowtimeJR. หากว่าทีมผมทั้ง2ทีมได้ไปกระทบกระทั่งหรือทำให้ทีมไหนในการแข่งขัน ขุ่นข้องหมองใจหรือได้ทำการใดผิดผลาดไปในการแข่งขัน ยังไงก็ขอโทษแทนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในทีมด้วยนะครับ :)

6. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องขอโทษทีม pw_printing ด้วยนะคับที่ทำให้เกือบเสียโอกาส
    อยากบอกว่าผมไม่ได้ตั้งใจจริงๆต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย และขอแสดงความ
    ยินดีด้วยคับที่ได้ที่1
    ปล ถ้าทีม STUTTGART กระทบกระทั่งทีมใดก็ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยนะคับ

7. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่หนู พี่ธนา เฮียชัย น้องต้น น้องนัท และอู๋ ด้วยนะคับ
    เก่งๆกันทุกคนเลยคับ ก็ขอให้ประสบความสำเร็จทุกๆสนามนะคับ

8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ผมประทับใจทีมSTUTTGARTมากๆครับ ที่มีความมีน้ำใจเป็นนักกีฬาสูงมากๆ ที่ยอมทิ้งรถตัวเองให้วิ่งไปเองแล้วมาช่วยทีมที่ถูกรถของทีมคุณชน ช่วยจนเขาไปต่อได้ถึงค่อยวิ่งตามไปขับรถของตัวเองต่อ

สุดยอด...ครับกับถาพที่ผมเห็น ต้องขอยกยย่องครับ

ขอโทษด้วยนะครับที่ทีมผมขับหรือตัวผมขับแล้วไปทำให้ไครไม่พอใจ...

9. sagura

sagura New Member VIP

15
    0
    0
    p'keak ชนผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม<iceเองคับฮิฮิฮิ>

10. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอขอบคุณครับน้องเกี้ยก แล้วก็เสียดายที่ทีม STUTTGART รถมีปัญหาไม่งั้นขื้นโพเดี้ยมแน่นอนเลย สุดยอดฝีมือทั้ง 3 ท่านจริงจริง

11. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    :) :) :) โอ้โหทีม STUTTGART ขับก็เก่งยังมีน้ำใจยอดเยี่ยมอีกขอคารวะ 1 จอกใหญ่ใหญ่ครับ :) :) :)

12. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    สนามนี้ทุกคนขับกันได้ดีมากเลยครับ:D
    ผมก้ขอแสดงความยินดีให้ทุกๆ คนนะครับบบ

13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แสดงความยินดีกับทุกทีมที่ขึ้นโพเดี้ยม และ ทุกทีมที่ร่วมแข่งรายการนี้ด้วยครับ

14. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แสดงความยินดีกับทุกทีมที่ขึ้นโพเดี้ยมครับ...มีใครเก็บภาพมาฝากไหมครับ อยากเห็นจัง

15. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ถึง ผจก.ทีมSTUTTGARTท่านติดเงินเดือนในฐานะนักแข่งรถทีมSTUTTGART ท่านไม่ได้จ่ายเงินเดือนผมมาหลายเดือนแล้ว ได้โปรดเร่งฝ่ายการเงินของบริษัทช่วยรีบส่งchequeเงินเดือนถึงกระผมด้วย
    ปล.ปีหน้าถ้าท่านจ่ายเงินเดือนช้าแบบนี้ผม คงต้องพิจารณาย้ายทีมแล้วครับกระผม
    :D :D :D
    :p Ha Ha Ha

16. A_PWS

A_PWS New Member Member

24
    0
    0
    แสดงความยินดีกับทีมที่ได้ขึ้นโพเดียมนะคะ เก่งๆกันทุกทีมเลยค่ะ เพิ่งลงแข่ง Endurance สนามแรกแต่ก็สนุกมากๆค่ะ ถ้า Female2 กระทบกระทั่งกับทีมไหนบ้างก็ขออภัยนะคะ มือใหม่มากๆจริงๆค่ะ ประทับใจกับการแข่งครั้งนี้มากค่ะ

17. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Thank you krub...._/|\_

ขอบคุณครับ เป็นเรื่องของความบังเอิญ ที่ รถตำแหน่งที่ 5 เกิดขัดข้องครับ นักแข่งอิสระ เล่น ร่น มา 1 ตำแหน่ง จากที่ 6

ขอชื่นชม นักแข่ง stuttgart ทุกท่าน นะครับ ที่ มี sprit แข่งจนจบ ที้งที่รถมีปัญหา ทางเทคนิค หัวใจเต็มร้อยกันทุกคน ทั้งๆที่ดื่มน้ำเปล่ากัน

ขอบคุณคุณเต้ย ที่ เปิดทางให้ผม ช่วง 3 นาทีสุดท้ายนะครับ

18. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    การแข่งขันทำให้ผมได้เหนมิตรภาพที่แท้ จริง จากพี่ๆน้องๆ ทุกคนคับ ประทับใจจิงๆ

ขอบคุณพี่ทีม OCTOPUS สำหรับคำแนะนำในการแข่งขัน

ปล มิตรภาพสำคัญเหนีอสิ่งอื่นใดคับ

19. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ประทับใจจิงๆ

สนุกมากคับ สนามนี้ ... ทำให้ผมได้ประสบการ์ณดีๆมากมายเลย

ขอบคุณ ... พี่เต้ย JPS ที่แม้ทีมจะจบการแข่งขันไปก่อนแล้วแต่ก้อยังมาช่วยให้คำแนะนำทีมผมจนจบการแข่งขัน

เฮียเกี๊ยก ที่แสดงให้เห็นถึงสปิริตนักแข่งตอนที่ลงรถไปช่วยดึงกันชนทีมผมออก สุดยอดคับ

แก็บที่ยอมย้ายทีมเพื่อให้ทีมลดความเสียเปรียบด้านการเปลี่ยนตัว

และมิตรภาพดีๆของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนคับ :) ...

ปล. ทีมstuttgart มีแจกเงินเดือนนักแข่งด้วยหรอคับนี้ งี้ไปอยู่ด้วยได้ไหมคับ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2006
  20. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    เห็นภาพนั้นพอดีเหมือนกัน แมนสุดๆเลยค่ะ ดีใจที่ได้รู้จักพี่ๆ ทีมนี้ น่ารักทุกคน

21. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับทั้ง 5 ทีมด้วยนะค่ะ สนามนี้สนุกมากค่ะ

22. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ต้องขอโทษ พี่อิน เมย์ เจ๊งหง มะนาว ด้วย ที่วันแข่งลงไปขับ turn ที่สองแบบไม่เต็มที่แต่พอมาดูแพ้ที่5ไปแค่สองรอบ(พังสามรอบนึกว่าหมดลุ้นไปแล้ว) ทั้งๆที่ทุกคนในทีมขับเต็มที่ ขอโทษจิงๆคับ ขอบคุณพี่ๆทีมช่างทุกคนสำหรับการเซอวิสรถให้เต็มที่ทั้งสามครั้งที่เข้าไปซ่อม ขอบคุณเหน่ง ที่อยู่ด้วยกันมาทั้งปี แม้สนามสุดท้ายไม่ได้อยู่ด้วยกันก็ตาม และขอบคุณ pw_printing ทุกคนสำหรับกำลังใจตอนจบการแข่งขัน

23. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    พอดี ในกล้อง มีรูปนึง เลยเอามาฝาก

24. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

Stuttgart ขออบคุณสำหรับคำชมทุกคำชมครับ และ ต้องขออภัยทีมอื่นๆด้วยถ้ามีการกระทบกระทั่ง
    กันบ้าง และ ต้องขอบคุณหลายๆท่านที่ชี้มือเปิดทางให้ผ่านโดยสะดวกด้วยครับ

เรื่องหัวใจของทีมมีเต็มร้อยครับพี่ธนา สู้ตลอดครับ เครื่องพังไป 20 กว่านาที สายคันเร่งขาดไปอีกเกือบ 5นาที โดนน๊อคไป 40 กว่ารอบ เลยปรับเปลี่ยนแผนนิดหน่อย แล้ว ก็ลงไปลุยกันต่อครับ (ตราบใดที่เวลายังไม่หมด ธงยังไม่ตี ทีมStuttgart สู้จดหยดสุดท้ายครับ ถึงจะรู้ว่าขับไปก็ไม่ได้โพเดี้ยม แต่ก็ตะบี้ตะบัน) มันส์มากๆ ครับ

เรื่องเงินเดือนลูกทีม ไม่มีนะครับ มีแต่รองเท้า กับ ชุดแข่ง เท่านั้น..:D .

25. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับwinner ทุกคนนะครับ สนามนี้เป็นอีกสนามที่ได้ประสบการณ์ใหม่ๆกลับไปเยอะจิงๆ ถ้าทีม ISSARA กระทบกระทั้งกับทีมใดผมต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ถึงทีมStuttgartนะครับ
    พี่ๆทั้ง 4 คนมีความเป็นReal Spirit guys นะครับ ผมประทับใจภาพนี้มากๆ ถึงแม้รถทีมของพี่ๆจะเสีย แต่ก้อมีความตั้งใจขับต่อจนจบการแข่งขัน.. พี่กิต พี่เกี๊ยก พี่เต้ย และพี่...(ผมไม่รู้จัก) ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆด้านนะครับ ไว้สนามหน้าเรามาอยู่ที่pit.ใกล้กัน สนุกมากๆครับ

26. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับทีมผู้ชนะ และทุก ๆ ทีมด้วยนะครับ

27. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ขอบคุณสำหรับคำชมครับพี่ Keak ส่วนผมตอนนี้ยังอิ่มอยู่เลย (ส้มเต็มท้อง) :D :D

แล้วก็ถ้าเกิดลีลา หรือวาจาผมและเพื่อนในทีม ไม่เข้าหูใคร หรือเป็นที่ไม่พอใจสำหรับท่านใด ผมขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ สนามนี้สนุกจริงๆครับ ทุกคนเล่นกันตามเกมสนุกมากและการที่พยายามแข่งกันจนจบการแข่งขันไม่ว่ารถแข่งจะเกิดปัญหาใดๆถือว่าเป็น sprit ของนักแข่งจริงๆ นับถือทุกทีมครับ ส่วนผม กินส้มแล้วทำให้มีแรงฮึดเพิ่มขึ้นอีก อิอิ

RZB-12 ถูกใจสิ่งนี้
  28. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ขอฝากรูป 1 รูปคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้