เอามั่ง .... ขอรูปชาว RT&TT หน่อย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 30 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีกระทู้ขอเสียงแล้ว ก็เลยมาตั้งกระทู้ขอรูปรถคนที่ใช้ RT & TT กันบ้าง :D:D:D:D

เริ่มจากรถผมเลยล่ะกันนะ อิอิ

เริ่มจากดูบอดี้ภายนอก กับสีน้ำเงินเงา ๆ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ชมกันต่อกับลิ้นหน้าทรงญี่ปุ่น และกระจกมองข้างวิชั่น :D:D:D

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ล้อสีไฮเปอร์ กับท่อนอก TANABE :D:D:D

4. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ภายในส่วนใหญ่จะเดิม ๆ เพิ่มเกจ์วัดรอบ วัดความร้อน วัดอุณหภูมิ และพวงมาลัยก้านยก :D:D:D

** และปิดท้ายของการโปรโมตคลับ ด้วยการติดสติ๊กเกอร์คลับที่กระจกหน้าบ่งบอกถึงสังกัดของพวกเรา น่าเอาเป็นแบบอย่างมั้ย อิอิ **

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เดี๋ยวพุ่งนี้เช้าไปถ่ายแล้วจะเอามาให้ชมครับ

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
  7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สาวก RT Club มาลงด้วยคน

มีแต่รูปภายนอกนะครับ... :D:cool:

ภาพที่ 1 สีเงาเหมือนกันนะเนี่ย..

ภาพที่ 2 ท่อไอเสียออกคู่ตั้งแต่ด้านหน้าเครื่องมาเลย

ภาพที่ 3 ด้านหน้าใส่ลิ้นธรรมดา...

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รถคุณอัด ผมว่าถ้าเอาล้อที่ใส่อยู่ไปทำสีเงา ๆ ผมว่าแจ่มเลยล่ะครับ ... อิอิ

9. boylpn

775
    2
    18
    เห็นด้วยกับกอล์ฟเลยแหล่ะ

เพราะว่าเดิมๆ ทั้งคัน และทำสีให้เงาหน่อย รับรองสวยแบบคลาสสิคเลย.. :D:cool:

10. audy!

1,075
    2
    0
    ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะเปลี่ยนแม็กดี หรือว่าจะนำไปปัดเงาใหม่ดีอยู่ครับ :)

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ปัดเงาแล้วโหลดเตี้ยอีกนิดครับ พร้อมด้วยกระจกมุมแก้ม แหล่มแน่ ๆ หรือถ้าจะเปลี่ยนแม๊กก็เก็บอันนี้ไว้นะ อย่าขายเลย เสียดาย :D:D

12. เวงกำเป็นอีคานจะมาลงได้ไหมเนียะ - -*

13. audy!

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับคุณgolfที่แนะนำเรื่องกระจกมุมผมอยากจะเปลี่ยนอยู่แล้วครับ :)
    แต่เรื่องโหลดเตี้ยน่ะซิคงไม่ได้รับอนุญาติแน่ครับ :(:(:)

14. audy!

1,075
    2
    0
    ลองหารูปเก่าๆดูซิครับเผื่อมีเก็บไว้นำมาลงให้เพื่อนๆดูครับ:)

15. boylpn

775
    2
    18
    ลงได้อยู่แล้ว

King of 12R ไม่ใช่เหรอเราเนี่ย?... เอามาลงได้เลย "อี(ค่อยๆ) คลาน" เนี่ย เพราะว่าได้ข่าวเข้าอู่บ่อยนะเนี่ย... :D:cool:

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D

17. รถมันสำออยอะพี่ *0*

18. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    งั้นจัดการเอาแอล์กอฮอล์เติมหใมนซิน้องมันจาได้ไม่สำออยเหมือนคนขับไง 5 5 5

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอาแอลกอฮอร์มาราดบนรถเลยเหรอพี่ .... ตุ่ยมันคงเสียดายน่าดู หุหุหุ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอ้า ..... มีรูปกันอีกมั้ย ลงให้ชมกันหน่อยพี่น้องชาว RT&TT ทั้งหลาย

21. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    รถ ที่ลงรูปมีแต่คันสวยๆ แหะ อิอิ เด๋วเย็นนี้ละครับ ถ่ายลงห้าย ครับผม

พี่กอฟ พอมีเสดล้อ 2 วงปะครับ

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จัดด่วนเลยสาวก RT อิอิ :D:D:D

23. ไม่ยอมเด๋วรถเสร็จลงมั่ง หุหุ *0*

24. the_gamez

751
    1
    0
    เอามั่งครับ รูปล่าๆสุดเลย

"_"

25. the_gamez

751
    1
    0
    ต่อเลยงับ

26. the_gamez

751
    1
    0
    เรียบร้อยแล้วครับ

27. audy!

1,075
    2
    0
    รถคุณเกมส์สวยมากๆเลยครับ เรียบร้อยมากครับ ทั้งภายนอกภายในเลยนะครับ
    ยังมีใครจะนำรูปมาเพิ่มเติมกันอีกมั้ยครับ เพื่อนๆรอชมอยู่นะครับ:)

28. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณครับผม คุณAudy ไม่ถ่ายภายในให้ดูละครับ อยากเห็นครับๆ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รีบหากระจกมุม และต่อลิ้นหน้าเลยครับเกม แหล่มแน่ ๆ ภายในสวยเนียนมาก

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เร็วๆ เลยตุ่ย ช้าเดี๋ยวโดนรถคนอื่นแย่งซีนหมดนะ ยังมีรถสวยๆ เค้ารอลงกันอีกเยอะ 555+ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้