เกียร์ ted กับไม่เต็ด ดูไงครับ ด่วน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย AKANEMACHI, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    เกียร์ ted กับไม่เต็ด ดูไงครับ
    พอดีไปดูเครื่อง B18C มาครับ พี่ผมอยากได้ แต่ตนขายว่าเกีบร์มี ted
    มีคนเคยบอกผมว่าถ้าเกียร์มี ted เวลาชักเพลาออกจากเกียร์ จะมองทุละเห็นอีกฝั่งนึง แต่ถ้าไม่มี ted จะมองเห็นแท่งเหล็กขวางอยู่ ใช้รึเปล่าครับ ผิดถูกยังไงบอกด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2009
  2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับ

3. Hutch.96

Hutch.96 New Member Member

21
    0
    0
    ใช่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้