หาซื้อ กล่องมอเตอร์ไขกระจกมือหมุนให้เป็นไฟฟ้า ที่ใส่รถสมัยก่อนครับ แบบในรูป

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Z16A, 16 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Z16A

Z16A New Member Member

13
    0
    0
    ขออนุญาติยืมรูปรถของคุณ joe_mazarine ด้วยครับ มันจะเป็นกล่องติดข้างประตูแบบในรูป ทำให้กระจกมือหมุนธรรมดา กลายเป็นกระจกไฟฟ้าครับ ใครมีอยากขาย โพสไว้เดี๋ยวโทรกลับครับ หรือที่ไหนมี ช่วยแนะนำด้วยครับ 0840777198 รูปครับhttp://rcweb.net/forums/showthread.php?p=2865178#post2865178:)

2. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    โห..มันนานมากแล้วอาะครับ เคยใช้เหมือนกันแต่ไม่ค่อยเวิร์คอ่ะ
    ข้อแรกคือมันเกะกะ
    บ้อ2 มันเสียบ่อย

สมัยยี้ผมว่ามันน่าจะเปลี่ยนหรือแปลงเป็นอย่างอื่นน่าจะง่ายกว่านะครับ

ถ้าต้องการจะได้แบบท่ต้องการผมว่าน่าจะลองไปตามหาตามร้านที่เก่าซักหน่อย เช่น ร้านประมาณร้านถนนลาดพร้าว ก่อนถึงแยกลาดพร้าว ฝั่งคาร์ฟูฮ่ะ ถ้ามาจากลาดพร้าวก็มายูเทิร์นสุดท้ายก่อนเข้าวิภาฮ่ะ แล้ววิ่งย้อนไปจะมีร้านทำกลอนประตูเก่าๆอยู่ซ้ายมือฮ่ะ ลองถามดูละกันครับ (ขอโทษที่จำชื่อร้านม่ะได้อ้ะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้