Man U VS Liverpool

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 10 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ศึกวันแดงเดือน เด็กผี หรือ เด็กหงส์ ใครจะเป็นฝ่ายเข้าวิน

วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2012 นี้รู้กัน......

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เซียนบี (ฟันธง ไม่มีฟันทิ้ง) : ผีแดงหักปีกหงส์ ชุบแป้งทอด จิ้มน้ำจิ้ม นั่งกินเบียร์สบายจายยยยย อิ อิ อิ

3. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ผลเป็นไงมั้งคร้าบ พี่

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    โดนเอาคืน 2-1 ปีหน้าว่ากันใหม่ อิอิอิ

5. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คราวที่แล้วอ่อยให้เพื่อความสูสีครับผม อิ อิ อิ

6. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อ่อยซะตกรอบเลยนะพี่ อิอิอิ

7. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไม่ต้องบอกก็รู้ใครเป็นผี ใครเป็นหงษ์ อิอิ

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    2รอบ เชียงใหม่กันไป

9. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    เจ๊า............คิดตั้งนาน 55555

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ท่านเซอร์อเล็กซ์ฝากบอกมาว่าที่สโมสรไม่มีที่เก็บถ้วยรางวัลแล้วครับผม อิ อิ อิ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

คิดได้งัยวุ้ย เล่นเอางงเหมือนกันครับผม

12. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไม่รู้ติดใจอะไรทางเหนือหรือเปล่า????? อิอิอิ

13. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    มันก็น่าติดนะคับ

14. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    -ไม่ทันวัยรุ่นเลยนะพี่บี
    -น่าจะรู้นะต่าย
    -พี่วินพูดเหมือนเคยๆไงก็ไม่รู้นะน่ะ

15. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ลำปาง ขาวมากกกกกกกกกกกก....อิอิอิ

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไม่ต้องไปไกลถึงขนาดนั้นก็ได้ครับผม อิ อิ อิ

17. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    เคยไปทำงานอยู่แม่ฮ่องสอนเชียงใหม่เชียงราย ที่กล่าวมาทั้งหมดเชียงรายเด็ดสูด..อิอิ ไม่อยากกลับบ้านเลย

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ที่ไหนก็ได้ ที่อยู่บนเตียง ในห้องน้ำ โซฟา ระเบียง ห้องครัว หรือทุก ๆ มุก ก็เด็ดนะครับผม อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้