สอนdriftด้วยครับ อยากเล่นมากเลย

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย [email protected], 13 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    สอนdriftด้วยครับ อยากเล่นมากเลย ผมใช้มิตซูสตราด้า 2800 เครื่องเดิมทุกอย่าง จะdriftได้มั้ยครับ ต้องทำยังไงบ้างบอกที ขอบคุณครับ

1. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    คงจะต้องเริ่มจากแพท้ายสกายไลน์ที่แถมมาด้วยเฟืองท้ายเต็ด กับโช๊คหน้าแข็ง ๆ ส่วนด้านหลังคงต้องเสริมแหนบเอากระมังครับ :) กะบะไม่ค่อยเชี่ยวซะด้วยสิ กลัวแนะนำอะไรผิดตกบกพร่องจัง :p เดี๋ยวเผื่อท่านอื่น ๆ ที่มีความรู้มากกว่ากระผมเข้ามาตอบคงกระจ่างขึ้น :D

2. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    กระบะ นี่ผมไม่ถนัดอ่ะครับ รอท่านอื่นมาตอบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้