ผ้าครัช OS super single ของใหม่หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย sarawutone, 16 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ผ้าครัช OS super single ของใหม่หาซื้อได้ที่ไหนครับ หรือเอา ชุดโอเวอร์ฮอล ของรุ่นsuper single ใส่EVO3 ขอบคุณครับ

2. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ผมขายทั้งชุดให้เอาใหมครับ ของใหม่สภาพดีมาก ลองขับได้ครับ บอกมาว่าพอใจเท่าไรครับ ผมไม่รู้ราคา
    ผมต้องเปลี่ยนเป็นแบบ 2 แผ่นเพราะรับม้าไม่ได้ครับ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    โทษทีครับ ข้างบนผมเองครับ
    บังเอิญใช้เครื่องคอมเก่าที่บ้านแล้ว log in มันจำสมัยอยู่ MRC

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณครับ พี่ พอดี ผมมีอยู่แล้วครับแต่ผ้าหมดเมื่อวันงานAWD DRAG เลยหา ผ้าเบิกใหม่ครับ ถ้าไม่แพงมาก จะ ประหยัดงบไปได้เยอะ เพราะรถผมจอดเอาไว้วิ่งสนามอย่างเดียวไม่ได้ใช้งานอะไร แรงม้าไม่เยอะครับ แต่ถ้าแพง ของพี่ก็น่าสนครับ เป็นของใหม่เหรอครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ติดรถที่ซื้อพี่ช้างมาครับ เท่าที่ดูก็เบิกใหม่เกือบทั้งคันครับ
    บ้านอยู่แถวใหนครับ มาลองได้ครับผมอยู่พระรามเก้า
    วันที่ AWD Hyper ช่างถังก็ลองแล้วบอกว่าครัทซ์กับผ้ายังดีอยู่ครับ แต่ชุดนี้รับม้าได้ประมาณ 400 ม้าครับ ผมจะเปลี่ยนใส่ 2 แผ่นอีกไม่กี่วันนี้ครับ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    รอพี่ ถอดออกมา ละกันครับ เดี๋ยวเข้าไปดูครับ พระราม9 ใกล้ๆครับ

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ประทีปเค้ากันเองครับ หนึ่งแวะเข้าไปดูได้เลยครับ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    รอพี่ประทีป ถอด ครัชครับ

9. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ได้ครับ ถ้าวันนี้จูนอีกคันเสร็จ จะเอาคันที่เปลี่ยนครัทซ์จอดใว้ที่อู่หมูยาวเลยครับ
    ถอดเสร็จเมื่อไร จะแจ้งให้เข้าไปดูได้เลยครับ

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณครับพี่

11. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เพิ่งเปลี่ยนได้สองวันครับ ภายในอาทิตย์นี้ผมไปเอารถที่อู่พี่ตุ๋ย จะเอาชุด OS single plate มาใว้ที่อู่หมูนะครับ
    ราคาเท่าไรตกลงกับหมูไปเลยครับ

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้ครับพี่ เดี๋ยวเข้าไปดู ประมาณวันอาทิตย์ครับ

13. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ต้องเป็นอาทิตย์หน้าครับ อู่หมูปิดวันอาทิตย์
    รถผมต้องรอพี่ตุ๋ยโทรบอกว่าเสร็จวันใหน ผมต้องไปเมืองกาญจน์วันพรุ่งนี้มาอีกทีวันจันทร์ครับ

14. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ไปเอามาใว้อู่หมูแล้วครับ ตกลงเป็น cusco ไม่ใช่ os ครับ
    ราคาคุยกับหมูไปเลยครับ

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณครับ พี่ประทีป ตอนนี้ได้ HKS มาใส่แล้วครับ มีแข่งเมื่อวันเสาร์ อาทิตย์ ที่ผ่านมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้