พบปะพูดคุย ฝึกทักษะการขับรถโกคาร์ท ฟรี !!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ตอนนี้สนามมีจัดการพบปะ เทคนิคการขับรถโกคาร์ทสำหรับผู้เริ่มต้น และสนใจการขับโกคาร์ทแบบจริงจังค่ะ
    สำหรับสาขากรุงเทพ อาร์ซีเอ พบปะพูดคุยเรื่องการขับทุก วันอังคาร เวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป เริ่ม 10 กุมภาพันธ์นี้

สาขาพัทยา แหลมบาลีฮาย พบปะกันทุกวันพฤหัสบดี เวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไปเช่นเดียวกัน

ลงมือฝึกสอนโดย ผู้เชี่ยวชาญการแข่งทั้งสนาม indoor และ outdoor อย่างพี่ Byron รวมทั้ง Jack Lamvard สำหรับสาขาพัทยา (ก็จะมาร่วมพูดคุยถ้าว่างจากการแข่งรถค่ะ)

สนใจก็สอบถามรายละเอียดได้ค่ะ 086 028 0880

2. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ดีครับ เป็นการฝึกฝนหนักแข่ง เพิ่มปรืมาณนักแข่ง ให้โตขึ้นดีครับ

3. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    อ่าวตูไปอยู่ได้ไงอะ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ดีมากเลยคับ....ขอบคุณมากคับ....อิอิ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้