อ้างจากที่ถามว่า สนามหน้าแข่งที่ไหน แต่อยากถามว่า ปีหน้าจะแข่งที่ไหนฮะ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Super Colt, 16 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ปีหน้าไม่มีข่าวผู้จัดเลยว่าใครจะจัด เราจะแข่งกันที่ไหนครับ พี่น้องครับ

2. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    รอลุ้นอยู่เหมือนกันครับ
    XO คงไม่จัดแล้วแง๋มๆ คิดว่านะ (รอพี่โจมา firm)
    Dunlop อยากให้มีอ่ะ (ได้ตังค์ ชอบๆ)
    BF ไม่ได้ยินข่าวคราวเลย
    Auto Special อยากให้สนามกว้างกว่านี้จัง
    Vacation ลุ่มๆดอนๆ ติดแค่เรื่องหาสนามนี่แหละ
    Motor Track Twin Track สนุกดีนะ......แต่จะมีอีกป่าวไม่รุ
    M Max มีแน่นอน เท่าที่รู้มานะ แต่ไม่ได้เน้น Gym อ่ะ

คนอื่นๆ มีข่าวไรบ้างมั้ยครับ?
    เข้ามาบอกๆกันบ้างเด้อ!!

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  4. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    ไปเลี้ยงลูกก็ได้ฟะ....งานแข่งต้องมาเป็นรองล่ะปีหน้า แถมรถก็จะขายด้วยหง่ะ...

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    พี่บีจัดเองเลยงับ...ฮี่ๆๆ:p

6. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    แข่งที่ไหนดี

พี่บีก็จัดกับพี่โป๊ยพี่ป้อมพี่ใหม่เลยครับ จัดเองเล่นฟรีครับ:D

7. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    อยากแข่ง เอาที่ไม่แพงล่ะกัน

8. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ถูกคร้าบ

9. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    เริ่ม เล่นก็ตอนจาม่ายมีคนจัดแข่งพอดี ฮ่ะแย่:(

10. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

เข้ามาเห็นด้วยไม่มีใครจัดก็จัดเองเอางานแบบสบายสบาย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2005
  11. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ฤา จะถึงคราว ที่จะต้อง กลับสู่จุดเริ่มต้นกันใหม่...อืมๆๆ

12. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ยังไงครับพี่โป๊ย:D

13. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    เดี๋ยวมันก็ต้องมีแหละ
    ดูตอนแรกๆ ที่เริ่มที่ Yes งานน้าไรดิ สนามเล็กนิดเดียวยังไปกัน เฮฮาดีออก
    มันมีขึ้นก็ต้องมีลงน่า:D

14. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    มีแค่ไหนก็วิ่งเท่านั้น คับพี่น้อง...อิอิ

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    จัดเองก็อดวิ่งดิ 555555555:D

16. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ป่าวง่ะ...พอดีเลียนแบบชื่อเพลงของอีโบล่าแล้วมานเพราะดีนะ...:D
    เอาเป็นว่า...มีไรก้อวิ่งคร้าบ

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    ปีหน้าไม่มีใครจัด งั้นเปิด อบรมการขับ แทนดีกว่า พอมีแข่งปุ๊บ คนที่อบรมก็ลงไปสู้พวก มือเก่าได้เลย ดีไหม อิอิ:D :D

18. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

good job:D

19. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ผมก็ชอบแบบนี้ครับ งานเล็กๆ คนเพียบๆ สนุกดีครับ ฝากพี่ๆเรื่องงานแข่งด้วยครับ กลัวไม่มีสนามวิ่งอะ:D

20. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    มีแข่งที่ไหนผมไปหมด555

21. ampp

ampp New Member VIP

29
    2
    0
  22. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    งานน้อยแต่เน้นคนเยอะๆ เจอกันคุยกันมันส์ๆ ก็ดีน่ะครับ
    งานเยอะแล้วคนกระจายไปลงกัน แต่ล่ะงานเหลือคนน้อย ไม่ได้คุยกัน ไม่รู้จักกันเลย...

ไม่มีแข่งก็จัดไปวิ่งเล่นกันเองก็ได้ ได้ด้วยคนนนนน.....

23. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เมื่อไร่จะมี........

24. Super Colt

2,980
    11
    0
    เดือนหน้าไง ไปกันเยอะๆนะ :p

25. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ปีนี้ยังเงียบอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้