ไม่ทราบว่ายาง dunlop 02g วิ่งงานไหนได้บางครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 5 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่ทราบว่ายาง dunlop 02g วิ่งงานไหนได้บางครับ
    เป็นงานทั้งๆๆไปนะครับ
    ที่เป็นรุ่นไม่เกิน1600 cc นะครับ
    ไม่ใช้รุ่นoper นะครับ
    เดียวซื้อไปวิ้งไม่ได้นะครับเสียดายนะครับ

2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

น่าจะมีแค่งาน dunlop งานเดียวมั้งครับ

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    งานนี้ท่าจะได้แค่งานเดียวน่ะแหละ....เฮ้อ!

5. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ช่ายๆๆ
    นอกจากจะไปลงOPENในงานอื่น อิอิ

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อย่างงี้นี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้