เสื้อคลับใครจะเอามั่งค้า

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Nuu~TaRnZaa, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เนื่องจากเสื้อคลับที่ทำมา ยังมีเหลืออยู่

สำหรับสมาชิก ที่ยังไม่มีกัน สนใจสั่งซื้อได้นะคะ

มีให้เลือก 2 สี ขาว กับ ดำ แขนยาว

2. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ม่ายมีใครสนใจจะซื้อช่ายมั้ยค๊า

3. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    น้องแหม่ม จ่ายเงินไปแล้ว แต่ยังไม่ได้เสื้อเลย ตามให้ด้วยตาล (น้องแหม่มสีขาวนะ)

4. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    จะตามให้จ้า

5. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0
    มีตัวอย่างมั้ยคะ ขอดูหน่อย

6. ohioandm

ohioandm New Member Member

51
    0
    0
    อ่า ที่แท้น้องตาลเป็นผู้ที่เชี่ยวชาญเรื่องเสื้อนี่เอง โฮ๊ะๆๆๆๆ อย่างนี้เราได้คนจัดการเรื่องเสื้อแระ 5555555

7. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    นู๋ก้ออยากเห็นตัวอย่างเหมือนกานคะ

8. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    สำหรับเสื้อคลับ ขายในราคา300บาทนะคะ

เงินที่ได้ จะนำไปบริจาค

และเสื้อที่เหลือล็อตนี้ ก้อจะบริจาคให้เด็กๆ เพราะใกล้หน้าหนาวแล้ว

ข่าวจาก mookikza

รายงานโดย นู๋ตาลซ่าส์ค่ะ:D:D:D

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=312752
    ส่วนตัวอย่างก้อ เข้าไปที่ลิ๊งรูปมีตติ้งละกันนะคะ

เลือกไม่ถูก ว่าเอารูปไหนให้ดูดี

9. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    เสื้อสวยมากๆค่ะ
    .
    .
    ใส่ทุกงานเลย...อิอิ

10. ohioandm

ohioandm New Member Member

51
    0
    0
    เอ๊ ได้ซักมั่งป่าว อิอิ แอบแซว

11. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
  12. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    ซักกี่รอบไม่ยืดด้วยยยยน้า
    .
    .
    เนื้อผ้าดีจิงๆ...อิอิ

13. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    ตาล...สุดสวย...

เราอยากได้อะ....

ลืมเราแล้วยังเนี่ย..

อยากได้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด...

14. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    จ๋าๆๆๆๆ

ใครจะเอาลงชื่อไว้เลยละกันน๊า

15. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    ตาล เฟิร์นเอาตัวนึงน้า เอาสีขาว แบบที่เป็นคอปาดได้เปล่าอ่ะ

16. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
  17. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    อิอิ...มาซื้อกานเยอะๆๆจร้าสาวๆๆๆนู๋มี2รูปแบบเยย

18. hatcha

hatcha New Member Lady Member

24
    0
    0
    อยากได้ ๆ

19. numkang

124
    2
    0
    เอาด้วยตัวนึงสีขาวนะ

20. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    ตอนนี้ มี เฟิรน์สั่งสีขาว คอปาด 1ตัว

น้ำแข็งสั่งสีขาว 1ตัว

นู๋ปิ่น สีขาว 1ตัว

ใครจะเอาอีกค้า ลงชื่อกันๆ

21. xxxxx

xxxxx New Member Member

248
    3
    0
    นู๋ก็อยากได้ค่ะ...พี่ตาล....ขอนู๋ตัวนึงค่ะ....อิๆๆๆ

22. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    ได้ สำหรับเธอตัวละ3000

23. numkang

124
    2
    0
    ว่าแต่จ่ายตังค์ยังไงอ่ะตาล

24. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    อยากให้ไปรับพร้อมกัน มีตติ้งเดือนหน้าเลยได้มั้ยคะ แล้วค่อยจ่ายวันนั้นเลย

หรือถ้าใครไม่ว่างไปยังไง โพสบอกแล้วกันนะคะ

25. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    เเล้วก็เเวะมาร๊าบฉันที่บ้านด้วย จะได้ขนเสื้อไปให้ค่ะ ขนไปตามจำนวนที่สั่งน๊ะค๊ะ

๐MookikZa๐

26. xxxxx

xxxxx New Member Member

248
    3
    0
    หน้าตาดีกว่าเพื่อน...เลยต้องจ่ายแพงกว่าเพื่อนเหรอ...

27. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    ทราบแล้วค่ะเพื่อนเลิฟ :D:D:D

28. numkang

124
    2
    0
    ok ตามนั้นเลย

29. oxygen_city

oxygen_city New Member Member

232
    2
    0
    ซื้อแล้วเหมือนกัน 2 สีเลย สวยๆ จ๊ะรีบมาซื้อกันนะ

30. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
    UP ไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้