มีรูป EG ขับหลังให้ดูนะคับ แปลกดี

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Aong_EG, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong_EG

Aong_EG New Member Member

24
    0
    0
    มีด้วยหรอ วางเครื่องแบบนี้

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    F20C เครื่อง V6 ก็มีครับ ถ้าหารูปเจอเดี๋ยวเอามาลงให้ดู

3. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    อยากเห็นอีกคับ

4. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0

พี่คนนี้ทุกกระทุ้ที่เค้าตอบมาความรุ้ทั้งนั้นครับ
    ขอบคุรที่เข้ามาแบ่งปันความรู้ครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ

5. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ใช่ครับ ตอบเเบบ เข้าใจง่ายด้วย

6. Tee3D-Standard

Tee3D-Standard New Member Member

340
    5
    0
    บ้านเรามีใครทำหรือยังครับ อยากเห็นเนอะ....

ว่าแต่แพหลังเค้าใช้ของอะไรมาใส่เหรอครับ สงสัย...... ท่าทางจะดัดแปลงกันเยอะแฮะ

7. Hutch.96

Hutch.96 New Member Member

21
    0
    0
    มันเป็นเครื่องที่อยู่ใน S 2000 ครับ เมืองไทยคงยากอะครับ ที่เครื่องตัวนี้ จะหลุดเข้ามา

ชอบมากเลยครับ เครื่องตัวนี้

8. Ousaeg6

Ousaeg6 New Member Member

34
    1
    0
    ใจดีด้วย ช่วยผมปรับโช๊ค TEIN ลอกแบบให้ด้วย ขอบคุณคับผม

9. Hutch.96

Hutch.96 New Member Member

21
    0
    0

เบอร์โทรพี่ก้องนี่นะ ติดตัวตลอดครับ ปรึกษาได้ทุกเรื่อง ว่าแต่ เรื่อง ตัง พอปรึกษาได้อีกสักเรื่องป่าวครับพี่ก้อง :p

10. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    WOW........F20C หรือเปล่าน้อ

11. ไอ้ลูกชิ้น

ไอ้ลูกชิ้น New Member Member

35
    0
    0
    อะนะแรงกันไปจิงผมก็เคยคิดนะ แต่ลำบากเรื่องแพหลัง ตามจิงตัว4ประตูมันมีรุ่นนึงที่เปงขับสี่ สามารถยกแพหลังมาใช้ได้ แต่ต้องทำพื้นใหม่ ทั้งทุบทั้งตัด เพื่อให้ได้ทางเดินเพลากลาง อีกอย่างคือตัวเพล่ากับเกียร์ที่จะต้องสันหาให้ได้ขนาดที่พอดี ส่วนเครื่องอันนี้พอจัดหาง่ายจะยุ่งตรงจับชนเกียร์นี่แหละที่ต้องแปลงหน้าแปลนมันจัดน็อคใหม่ ฟังดูยุ่งๆ เหอะ

12. Ming@K.P.C.

[email protected]. Member Member

302
    0
    16
    ใช้ครับพี่คนนี้สุดยอดเลยชอบมากให้ความรู้ตลอดพี่เอาเป็นช่างหรือเปล่าหรือเปิดอู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้