~~~ ความลับของผู้ชาย ~~~

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย GLITTER, 6 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    คุณคิดว่ารู้จักผู้ชายดีแล้วจริงหรือ งั้นนิสัยเหล่านี้รับได้ไหม

1. ผู้ชายเป็นเพศเดียวกับพ่อ
    2. ถ้าไม่มีผู้ชายโลกนี้จะไร้มนุษย์
    3. ผู้ชายทุกคนเจ้าชู้ ฉะนั้นคนที่คุณคิดว่าดีนักหนาน่ะ ภาพพจน์จอมปลอม
    4. มีหญิง-ชายอายุ20ปีอย่างละ100คน ร้อยละ90ของผู้หญิงยังบริสุทธ์
    แต่ผู้ชายมีเพียง5%
    5. ผู้ชายเอาแต่ใจ
    6ู ชี้งอน
    7. รักสบาย
    8. ขี้เกียจ
    9. มักมาก
    10.ไร้เหตุผล
    11.รักสัตว์
    12.เกลียดการผูกมัด
    13.เจ้าคิดเจ้าแค้น
    14.ขี้หึง
    15.หวาดระแวง
    16.บอกว่าผู้หญิงอย่างว่าไม่ดี แต่พี่เที่ยวเอาทุกวัน
    17.ผู้หญิงที่จะแต่งงานด้วยต้องบริสุทธ์ แต่ตัวเอง ร้อยเอ็ด เจ็ดย่านน้ำ
    18.จีบผู้หญิงเป็นว่าเล่น
    19.หวงแฟน เมีย ลูกสาว แต่ตัวเองมองคนอื่นไปทั่ว
    20.ติดเหล้า ติดเพื่อน
    21.สุรา นารี การพนัน คือชีวิต
    22.ผู้ชายที่ดีไม่มีในโลก
    23.แต่ผู้หญิงก็ยังโหยหา ชายในฝันอยู่นั้นแหละ เฮ้อชีวิตกรู.

<< คุณว่าจิงป่าวคะ >>

2. hutchclub

hutchclub New Member Member

9
    0
    0
    ไม่เป็นทุกข้อหรอกงับ

3. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    เฮ้อออออออม่ะมี

4. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48

ผู้ชายมีโรคประจำตัวแบบนั้นเองคับ

อิอิ ลองฟังเพลงโรคประจำตัวดูนะ ตรงเลย อิอิ

5. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    แต่ที่รู้ๆ....มันโดนใจเจงๆ

เ - ว ได้ใจมั่ก เพิ่งจะเลิกไปเอ๊ง...!!!

เฮ้อ...ความรัก

6. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :D :D +555+:D :D

7. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
  8. กำ:(

9. หมื่นกระบี่

หมื่นกระบี่ New Member Member

8
    0
    0
    ไม่จริงอย่างที่ว่าสักหน่อย ผู้ชายแบบผมไม่ใช่อย่างนั้นหรอก ผู้หญิงนี้เหละตัวดี ความต้องการความอยากมาก ทะเยอทะยาน ต้องการความสะบาย จาก สกายไลน์

10. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    สงสัยจาโดนใส่ร้ายป้ายสีนะนี่

11. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    คนจะเป็นอย่างไรไม่เกี่ยวกับเพศครับ มันอยู่ที่ใจต่างหากล่ะครับ
    จะเพศไหนก็ช่าง มันก็มีทั้งดีและเลวเต็มไปหมดครับ

12. สรุปเลยนะกั๊บบบ ไม่ต้องเถียงกันไปหรอก ทั้งคุณผู้ชาย และคุณผู้หญิง พวกเราต่างเกิดมาร้อยพ่อพันแม่ การเลี้ยงดูต่างกัน สังคมบางด้านต่างกัน นิสัยใจคอย่อมต่างกัน นานาจิตตังกั๊บบ
    มองตามความเป็นจริงกันดีกว่ากั๊บเพื่อความสบายใจ ในการคบค้าสมาคม ว่า ไม่มีใครดีร้อยเปอร์เซ็น แต่ละคนทั้งหญิงชาย มีดีมีเลว แตกต่างกันไป จงเลือกคบ เลือกจำ แต่ส่วนดีของเขาของเธอเถิด ถ้าคุณอยากคบเขาอยากคบเธอนะ แต่ถ้าส่วนแย่ เรายอมรับเขาหรือเธอไม่ได้ ก็อย่าไปคบกั๊บบ จะได้ไม่ทุกข์ใจ
    คนอื่นจะเป็นอย่างไร ดีเลว ช่างเขา มองตัวเราดีกว่ากั๊บบบ ว่าเราดีพอหรือยัง ทำตัวของเราให้ดี เป็นดีที่สุดกั๊บบ

13. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0

แล้วเราไปว่าอะไรเธอรึป่าวละ หรือว่ามันโดนมากถึงโกรธขนาดนี้ ไม่ว่า ญ หรือ ช ทุกคนก็มีความทะเยอทะยานอยากจะได้สิ่งดีๆทั้งนั้นแหละ คงไม่มีใครอยากลำบากนักหรอก แล้วเราก็ไม่ได้เหมารวมว่า ช ทุกคนจะต้องเป็นแบบนั้นทั้งหมด ทั้ง ญ และ ช ก็มีสิทธิ์ที่จะเป็นแบบนั้นได้แต่ก็ไม่ทั้งหมดที่พูดถึง แต่ทุกๆอย่างมันก็ขึ้นอยู่ที่คุณจะเลือกเป็นต่างหาก....

มีอะไรคับข้องใจก็บอกกันได้เลยนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ;) ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ธันวาคม 2006
  14. อ่านไว้แก้เครียดครับ เครียดมากไปเคี้ยวคอลีเจลดีกว่าไหม

15. GLITTER

225
    5
    0

หุหุ เพื่อจะได้สวยแบบพอลล่าบ้าง:p :p :p

16. gri

1,163
    26
    0
    สวยข้างในสวยที่ใจมีค่ายิ่งกว่าสวยภายนอกครับ เพราะสวยภายในคือธาตุแท้ สวยภายนอกเป็นเพียงมายาภาพลวงตาครับ

สวยภายนอกมีแปรเปลี่ยนไปทุกวินาทีตามอายุขัย
    แต่สวยที่ใจนั้นมั่นคงไม่มีผันแปรครับ

17. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    โห....เออ...คือ....แบบว่า.....อะนะ......อื่ม ตอบไม่ถูกครับผมก้อผู้ชายในจำนวน23ข้อ ก้อมีบ้างเป็นบางข้อครับ ฮิๆๆๆๆๆ เขิน

18. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    ผู้ชายแก้ตัวกันใหญ่เลย

19. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ผู้ชายทุกคนมีเเน่นอนคราบ อันนี้ 555+

5. ผู้ชายเอาแต่ใจ
    6ู ชี้งอน
    7. รักสบาย
    8. ขี้เกียจ
    9. มักมาก
    10.ไร้เหตุผล

ไอข้อ 22.ผู้ชายที่ดีไม่มีในโลก ไม่จริงเลยนะคราบ ลองหาดูสิ มีเเน่ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2006
  20. gri

1,163
    26
    0
    อย่าให้บอกความลับของผู้หญิงบ้างนะ เดี๋ยวจะอึ้ง

21. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    พี่เดียวเนี้ยจะ คงจะข้อ 3 นะ 555+ :D

22. fatevo8

fatevo8 New Member Member

1
    0
    0
    มองโลกในแง่ร้ายจังน่ะเรานะ,

23. GLITTER

225
    5
    0

อันนี้หมายถึงใครอะคะ;) ;) :rolleyes: :rolleyes: ;) ;) :rolleyes: :rolleyes:

24. GLITTER

225
    5
    0

ก็จิงอยากที่คุณพูดคะ แต่ถ้าสวยภายในทั้ง ญ และ ช มุกคนก็คงดีเนอะ:p :p :p

25. gri

1,163
    26
    0
    ใช่ครับก็คงดี แต่แค่บัว ยังมี 4 level เลย แล้วคนเรา จะไปเหลืออะไร
    แกนโลก สักวันก็คงมีคนไปถึง
    แต่ใจคน ลึกจนไม่มีที่สิ้นสุดครับ

26. GLITTER

225
    5
    0
    จิงด้วยยยยย

27. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0

อ้าวตั้ม ประกาศศักดิ์ดา กันซะงั้น

28. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

อิอิ :D

เเซว เล่นๆ

29. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    มันคือ สัจธรรมของโลกครับ อย่าไปซีเรียส

30. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    เครียดไปปวดหัว หาคอลลีนเจลกินกันดีก่าาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้