เอามั่ง HBD ไอ้น้องเบริท

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 6 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะ พี่จำไม่ได้ว่าวันไหน แต่รู้ว่าเดือนนี้แน่ๆ ต้นๆเดือนนี่แหละ
    ยังไงก็ขอให้น้องมีความสุขมากๆนะ อย่าลืมอ้วกโชว์พี่อีกอ่ะ ปีนี้ อิอิ :D :D

2. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    สุขสันต์วันเกิดนะ พี่จำไม่ได้ว่าวันไหน แต่รู้ว่าเดือนนี้แน่ๆ ต้นๆเดือนนี่แหละ
    ยังไงก็ขอให้น้องมีความสุขมากๆนะ อย่าลืมอ้วกโชว์พี่อีกอ่ะ ปีนี้ อิอิ :D :D

3. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    HBD...........มีความสุขมั่กๆนะ :D :D

4. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    HBD มีความสุขมากก รวยๆๆ

ปล.เงาะ ทำมัยตามแต่ไอ้บี ว่ะ

5. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... สุขสันต์วันเกิดครับน้องอ๊วกแตก ขอให้มีความสุขเยอะๆ มากๆ ตลอดชีวิตนี้เลยครับ...อิอิ

6. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    มารวมๆกันเลี้ยงเลยดีกว่า อิ อิ :D

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

สมหวังดั่งใจ ได้ถ้วยมาก้อมาโชว์กันมั่งดิ ;)

7. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    :D :p :rolleyes:

8. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ขอบคุณครับพวกพี่รุ่นใหญ่

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    HBD ไอ้เพื่อนเบิท อย่าเกียร์มากนักนะมึง เดี๋ยวจะเป็นแบบเฮีย

10. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...เกียร์มัว ก็ กลัวเมีย อ่ะดิ์...อิอิ

11. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ปี้ๆคับ มีความสุขเยอะะะะะ

12. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    ไม่จนไม่เจ็บไอ้น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้