หน้านี้ไว้เเจ้ง ว่าใครเอาอะไรไปบ้างนะครับ พี่เทวา - Bacadi รสใหม่สัปรค 1 -2 ลัง - โค็ก...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    หน้านี้ไว้เเจ้ง ว่าใครเอาอะไรไปบ้างนะครับ พี่เทวา - Bacadi รสใหม่สัปรค 1 -2 ลัง - โค็ก 1,25 ลิตร 2 เเพค - ไก่ย่าง บ้านนา 3 ตัว

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    สปาเกตตี้ครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เนื้อหวาน / สุกรหวาน ปล. พี่วาจะให้ผมนำพาสุราของพี่ที่อยู่ที่บ้านผมไปด้วยไหมครับ

3. ข้าวต้มกุ๊ย มื่อเช้าครับ

4. เอาไปให้ลุงจ้าง ผสมให้น้องๆดื่มก็ได้ครับ

5. เค้กช็อคโกแลตคับ ^^

6. ข้าวละครีบ ... มื้อเย็น

7. ผมเอาหม้อหุงข้าว+ข้าวสารไป

8. Ok ครับ ดดี๋ยวผมจะรวบรวมว่าใครเอาไรไป เเาะรายการอาหารอะไรนะครับ

9. ลุงจ้าง คอหมูย่างติดมัน

10. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ไส้กรอกทอดพร้อมกะทะไฟฟ้าเเม่เหล็ก.....

11. กะทะไฟฟ้าเเม่เหล็ก.....ใช้ ทอดไข่เจียวได้มัย บุ้ง

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เดี๋ยวผมซื้อข้าวเหนียวที่หน้า resort เสริมข้าวตอนมื้อเย็นครับ ปล. ครับพี่วา เดี๋ยวจัดไปให้ลุงจ๊างเลยยะครับ

13. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเยอะๆไม่น่าจะมีปัญหาครับพรี่อ๊อด...ใครมีตริวติดไปด้วยนะที่บ้านมีอันเดียว

14. เราใช้ จาน กระดาษเหมือนเดิม นะครับ แก้วด้วย ใครอยากกินเหล้าอร่อยๆ หยิบ แก้วส่วนตัวไปนะ แบบนี้ดีป่าว

15. ตลิว เดี๋ยวพี่เอาไปเอง

16. ปลาเผาๆ แก้วกระดาษ ไว้กิน ดื่ม

17. สรุปเบื้องต้น ... ตามนี้ใครมีอะไรเพิ่มเติมมานะครับ จาน+ช้อน+แก้ว พี่อ็อด จะไปซื้อมาให้เหมือนเดิม แล้ว มาหาร กัน อย่าลืมนะครับ ใครทานเหล้าก็ซื้อมา คนละขวด น่าจะพอ ส่วนโซดา + น้ำแข็ง + น้ำดื่ม สั่งร้านค้าแถวนั้นให้มาส่ง เงินกองกลางเหลือไหมครับ จะได้จัด เตาแก็สปิคนิค 1 ชุดไม่เกิน 1200 ลุงจ้าง และครอบครัว -คอหมูย่างติดมัน -เตาย่าง -285 หนึ่งลิตร พี่เทวา -ไก่อย่างบ้านนา 3 ตัว -โตัก 1.25 ลิตร 2 แพค -Bacardi รส ใหม่ 2 ลัง -หม้อทอดนึ่ง+ตะหลิว แนทตี้ -เค้กช็อคโกแลต พี่อ็อด และครอบครัว -ข้าวต้มกุ๊ย มื่อเช้า+หม้อไปทำข้าวต้ม -เอาหม้อหุงข้าว+ข้าวสารไป พี่นิว และครอบครัว -ปลาเผา โตโต้ และครอบครัว -เกี๊ยวหมูลุยสวน บุ้งบริ้ง และน้องสาว -ไส้กรอกทอดพร้อมกะทะไฟฟ้าเเม่เหล็ก พี่โต้ง และครอบครัว -ทำหมู+เนื้อย่าง -ข้าวเหนียวที่หน้า resort เสริมข้าวตอนมื้อเย็นครับ พี่นุ และครอบครัว -หมึกเกาหลีชิ้นหนาๆ น้ำจิ้มแซ่บๆ พี่เอ กับน้องสาว -สปาเกตตี้

18. น้องที่ไปมิตติ้ง ใครทำอาหารหรือซื้ออะไรไป ร่วมปารตี้ ... เเจ้งมาเลยครับจะได้ไม่ชนกัน เพื่อความหลากหลายครับ

19. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ของผมเนื้อ+สุกรหวาน ครับพี่วา ไม่ย่างแล้วฮ๊าฟฟฟฟ

20. เครเดี๋ยวให้

21. เดี๋ยวกลับบ้าน อัฟข้อมูลให้นะครับ ...

22. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ยำ รวมมิตร สูตรแตบ + black 1L ค้าบ

23. นึกว่าลืมไปละ ... เอากีต้าร้มาด้วยนะ มี เตาปิคนิคปะ

24. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    จัดคอนเสิต ได้ย่อมๆเลยแระพี่ มีอุปกรณ์ครบ ขาดอย่างเดียว"ฝีมือ" อิอิ ปิคนิก เด๊วไปค้นให้คับ

เเหล่ม .... สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้