- ช่วยรายงานหน่อยครับ Souped Up ปีนี้ใครวิ่งได้เท่าไหร่ -

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Tae !!, 4 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tae !!

Tae !! New Member Member

2
    0
    0
    บังเอิญไปไม่ได้อะครับ แล้วกว่าหนังสือจะออกก็คงหลังปีใหม่นู่น

เชื่อว่ามีอีกหลายคนก็คงอยากรู้ครับ ช่วยด้วยคร๊าบ...บบบบ

2. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ผมก้อไป แต่ดูไม่จบนะคับ รถ speed D วิ่งดีมาก 8.378 เร็วกว่าvigo ของตาบอยอีก คับ

3. MATANG

MATANG New Member Member

61
    2
    0
    บอกหน่อยจ้า

เอ้าใครไปงาน souped up 2006 บอกอันดับ รถเร็ว 10อันดับหน่อยเร้วววว อย่าลืมบอกเวลาด้วย อยากรู้จิงๆๆ ไม่ได่ไปอะ เสียดายมากๆ แต่อยากรู้ บอกหน่อยครับ:)

4. YOK@MAI

YOK@MAI New Member Member

145
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ

5. gapspeed

gapspeed New Member Member

1
    0
    0
    1 นายดี 8.37
    2 ช่างญา 8.39
    3 ปั๊บปิ แต่จำเวลาไม่ได้

ที่เหลือจำมะได้ อิอิ

6. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ประมานนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้