ทำไปทำมา ครึกครื้นกว่า www.sunny-thailand.com ป่าวเนี่ยะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น ปุ๋ย ปุ๋ย, 13 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไปทำมา ครึกครื้นกว่า www.sunny-thailand.com ป่าวเนี่ยะ

1. อยู่กันครบพี่ตั๊น ช่วงนี้ b11 เปิดตัวกันหลายคัน facebook เปิดมาจะ 2 ปี ละ พึ่งจะมาครึกหนักช่วงนี้ 55+

2. อ่ะ ๆ ดีแล้วครับ B11 สวย ๆ ทั้งนั้นเลย

3. พี่ตั๋นต้องมาคอยดูแล b11 ด้วยนะ มากันเพียบ อิ อิ

4. คอยช่วยตอบเท่าที่ตอบได้แหละครับ ยุดปลายแล้วพี่

5. ปลายเปลิยอะไรกันเพ่่่

6. รถแนวเรโท ช่วงนี้ยิ่งคึกคัก การแต่งรถแบบ Flush style ก็เป็นกระแส รถเก่า ล้อกว้างยางดึงๆ เป็นที่นิยม b11 เป็นอีกรุ่นที่ทำได้สวยมากมาย อยากเห็น b11 เรียงกันเยอะๆๆๆ

7. Flush มาแรงจริงครับ Confirm !!!

8. หา Style ที่เราชอบ แล้วเดินไปหามันครับ

9. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ค้าบพี่ตั๋น อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้