สอบถามเกี่ยวกับ Greedy SM

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย man200sx, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    รุ่นนี้มันนอกจากต่อพ่วงกับ Control Unit แล้ว สามารถต่อพ่วงกับ Emanage ได้ไหมครับ? ใครที่ใช้รุ่นนี้อยู่ ขอความรู้หน่อยครับ :confused::confused:

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เท่าที่ผมใช้อยู่....... มันไม่มี Feature หรือ Port ใดๆ
    ไปต่อพ่วงกับ อีมะเหงกเลยครับ........

อิอิ:D

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ต่อได้ครับ ลองเปิดในเวปของ Greddy ดูนะครับ

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    มาแอบดู ๆๆ อิอิ

5. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    หากไม่เป็นการรบกวนขอ ลิงค์หน่อยได้ไหมครับ :eek::eek::eek:

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ่ะ.........
    จริงดิครับ......... โอ........ งั้นผมคงต้องไปดูมั่งแว้ว........

อิอิ
    :D

7. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ...............
    อือ........

ผมดุหลาย Web ของ Greddy ที่เป็น Web ภาษาอังกฤษ
    ก็ไม่เห็นมี Wording ตรงไหนที่เค้าบอกว่า SM Integrate Meter
    มันจะพ่วงกับ E-manage ได้อ่ะครับ........
    http://www.greddy.com/products/display/?Category=electronics&SubCategory=71
    http://www.trust-power.com/overseas/products.html

แต่ถ้าเป็น Profec e-01 เนี่ย.......... ต่อกับ E-manage ได้ sure

หรือว่า มี Web อื่นอีกหรือเปล่าหว่า ที่ผมยังไม่ได้เข้าไปดู........... :confused:

8. man200sx

506
    56
    0
    รอฟังผลนะครับ :D

9. yy_u12

18,827
    95
    48

:D อิอิ
    ผมดูแค่ใน 2 web ที่ Post เท่านั้นอ่ะครับ......
    Web อื่นไม่ได้ไปหา............ เพราะถึงผมหามาได้ยังไง
    พ้มก็ไม่ได้ใช้อ่ะ...... เพราะพ้มมะมี E-manage
    ผมมีแต่อีมะเหงกกกกกกกกกก

กร๊ากกกกกกกกก:D

10. man200sx

506
    56
    0
    ขอบคุณนะครับ เห็นว่า อีมะเหงกมีพอร์ทต่อแค่พอร์ทเดียว แล้วต่อไปก็ไม่รู้จะเอาไปใช้ประโยชน์ร่วมอะไร ไม่เหมือนกับต่อ E01 กับ อีมะเหงก :confused:

11. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    รอฟังด้วยคน.......................

12. Nung_handsome

Nung_handsome New Member Member

21
    0
    0
    รู้สึกมานต้องมีหน้าจอ ของGreddy พ่วงรึป่าว
    งับมะแน่ใจ
    หน้าจอพอพ่วงแล้วจะโชว์หลายๆอย่างตามที่เราพ่วงเข้ากับหน้าจอ
    ถามผู้รู้อีกทีครับ

13. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่มีข้อมูลเหมือนกัน แต่อยากทราบด้วยคนครับ

ที่แน่ๆ Greddy SM มันงามจริงๆ ชอบๆ

14. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ต่อ ตรงไหนดีหนอออ อิอิ :D

แต่รุ่นเก่าน่ะต่อได้ครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้