รถแต่งสวยๆกันทั้งนั้นเลยคับ ไม่ทราบว่ามีนัดมีตติ้งกันที่ไหนวันไหนบ้างหรอคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ratchakorn Sieng-ek, 15 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รถแต่งสวยๆกันทั้งนั้นเลยคับ ไม่ทราบว่ามีนัดมีตติ้งกันที่ไหนวันไหนบ้างหรอคับ อยากไปพบปะพูดคุยบ้าง

1. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ทุกวันเสาร์แรกของเดือนคับ สถานที่ตามผลโหวตกันคับ

2. อยากรู้เหมื่อนกันคับ อยากไป

3. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    คงเป็นต้นเดือนหน้านะครับ จะลงในเว็บก่อน แล้วถ้าไงจะมาลงเฟสอีกทีครับ

4. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ตามพ่อหนุ่มเลยค้าบ

เสียดายตอนนี้ผมอยู่ตจว.เสียแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้