เดิม ๆ ครับ อยากลงมั่งครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suthanes Notto Supiwattanakul, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เดิม ๆ ครับ อยากลงมั่งครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

1. ไม่เดิมแล้วมั้งพี่

2. มีแค่ล้อกับโหลดเองครับ

3. เครื่องแตน ๆ ครับ

4. ยางบางจัง

5. ล้อ17 หรือป่าวครับ สวยดี ^^

6. ขอบคุณครับ

7. ใส่ยางไซด์เท่าไหร่ครับ แมกกว้างเท่าไหร่ ตอนนี้เล่ง18ไว้เหมือนกันครับ

8. 215/35/18 ครับ ล้อจากที่ใช้ตลับเมตรวัด ไม่แน่ใจนะครับ ประมาน 8 นิ้วครับ

9. ยางดึง นิด ๆ ครับ

10. อย่างนี้ก็ลุยไม่ได้เลยสิครับ

11. ตอนนี้อยากเปลี่ยนใส่ 16 แล้วครับ รอ ผบ อนุมัติครับ

12. ถ้างั้นยางปล่อยไหมครับ

13. ยังครับ ขอบคุณครับ ผมกะลังหาล้ออยู่ครับ แม่บ้าน ก็แง่น ๆ ครับ ^.^ !

14. ไม่เข้าใจวัยรุ่นเอาซ๊ะเลย 555 !

15. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ล้อเต็มซุ้มมากเลยครับ หล่อเชียว

16. ขอบคุณครับ

17. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    ล้ออย่างบึ๊ก...!!!

18. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
  19. 18 ใหญ่ได้ใจ พึ่งเคยเห็นเหมือนกันใส่ b14 ยางบางเฉียบครับ ^^ สวยไปอีกแบบ

20. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ล้อได้ใจเลยครับ

21. โคตาระโหดเลยครับ 18 นิ้วเจ้าเดียวในไทยจริงๆ

22. จัดชุดแต่งรอบคันคงโหดน่าดู o_O"

23. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    อุ้มท้ายตรงรุ่นด้วยเป๊ะเลย อิอิ

^_^ !

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้