ขอโทษคับ ปีนี้มินิทรัคจะมีการจัดงานแข่งป่าวคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NookNikk, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    คือว่า เมื่อปีที่แล้วถ้าผมจำไม่ผิดจามีแข่งที่คลอง 5 อ่าคับ ที่มีแข่งเบิร์นยางอ่ะ

แต่ปีใหม่นี้ พวกพี่ๆจายังจัดแข่งอยู่ป่ะคับ

เพราะว่าผมอยากให้มีงานแข่งคับ แข่งแบบมินิทรัคสนุกแล้วก็เปนกานเองดี

และเมื่อปลายปีมีงาน the best of truck ซึ่งมานไม่ใช่งานคลับอ่ะคับ

ผมเลยอยากถามว่าปีนี้พวกพี่ๆจามีจัดแข่งมั๊ยคับ

ฝากรบกวนด้วยคับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ว่าไงนุ๊ก เรื่องงานครบรอบวันเกิดคลับอ่ะมีแน่นอน แต่เรื่องที่จะมีแข่งอีกหรือเปล่าอันนี้ต้องปรึกษา
    พวกพี่ๆเค้าก่อนนะคับว่าปีนี้จะมีอีกหรือเปล่า ยังไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคับทุกท่าน

3. NookNikk

310
    2
    0
    ขอบคุณคับน้าเอ๋

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รับทราบ พี่เอ๋ !

5. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อิอิ

6. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    อยากให้มีครับ

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งั้นต้องช่วยกันนะคับพี่ เพราะคลับนี้เป็นของทุกคนคับ

8. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ครับ พี่เอ๋ มัไรให้ช่วยก็บอกนะครับผม (เท่าที่ความสามารถมีนะครับผมท่านเห............................ )

9. อิอิ พี่นะ มาแบบ ฮาๆ พี่เอ๋จัดเลยพี่

10. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    กรู ฮาตรงไหนฟ่ะ ไอ้คุณฉัตร .........

11. pure mtc#005

pure mtc#005 New Member Member

42
    0
    0
    มีอีกก็ดีนะ
    แล้วเดียวนี้หายไปไหนกันหมดเลยคับ

12. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    อยากให้จัดมากๆคับพี่เอ๋ ดูตอนนี้มันห่างเหินกันไปหมดเลย

13. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ช่วงนี้เก็บตัวกันคับตาเพียว จะไปเขาใหญ่กัน

14. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ลองดูคับ ว่าจะหาที่ลง (ตัว) ได้ไหม
    จะได้ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาพบปะ พูดคุยกันเหมือนเดิมครับ

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ต้องปรึกษากันก่อนอ่ะคับ

16. NookNikk

310
    2
    0
    ผมพร้อมเสมอคับถ้าเปนงานคลับ

ทุกวันนี้ผมเรียนหนักมากคับ เลยไม่มีเวลาไปเจอพวกพี่ๆเลย

เด่วปีหน้าก็จาจบแล้วคับ ต้องทามสารนิพนธ์อีก

ไว้เด๋วเจอกานคับ

17. ไปไหนไปนั่น

18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จัดไป

19. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เร็วๆนี้จะมีงาน แข่ง 2 รายการที่น่าสนใจ สำหรับชาวมินิทรัค ก็คือ รายงานที่พี่โจจัด ที่สนามเทพนคร

งานนี้ตอนแรกจะจัดในนามมินิทรัค แต่ติดปัญหานิดหน่อย เลยแต่งานน่าไปมากครับ มีเงินรางวัลเหมือน

เดิมครับ

และอีกงาน คืองานฉลองครบรอบวันเกิด MOEMAG รูปแบบงานไม่ทราบ แต่ว่า คงจัดเร็วๆนี้ครับ

20. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    จัดไปครับ ได้รวมกันซักที

21. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    เข้ามาดัน....จะได้สนุก..กัน

22. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อยากให้รวมตัวกันอีกครั้ง

ผมว่า วันเกิดทั้งที
    ไป ทะเลกันมั้ยครับ
    สมทบกะ ชลบุรีโซนด้วยยย
    แค่ความเห้นหน่ะครับ

23. ยังไงก็ได้ รู้แต่ว่าอย่าลืมเอา กรีนที ไปนะครับ.............

24. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
  25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เออจริงอย่างนัทว่าครับ เหมือนเมื่อก่อนเราก็ไปทะเลกัน ทุกปีเลย ผมว่า ไปมาวที่ทาเลกันดีก่า

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ก็น่าสนนะพี่ ผมว่าวันเกิดคลับปีนี้ เราไปทะเลกันดีป่าว เอาสนุกๆแบบธรรมชาติบ้าง
    เรื่องแข่งรถ เดี๋ยวนี้ผู้จัดเยอะ สามารถไปวิ่งได้เหมือนกัน ชิวๆกันไป คนอื่นๆว่าไงคับ

27. Let's go to the sea

28. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    น่าสนใจนะ เรื่องทะเลน่ะ อ้าว จัดขบวนนนนนนนน

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อัพๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. NookNikk

310
    2
    0
    สนับสนุน ไปทะเลคับ

อีก 1 เสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้