สอบถามอู่แถว บางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ อ่อนนุช

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย NongMaria, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NongMaria

NongMaria New Member Member

15
    0
    0
    ปัญหาคือ รอบเครื่องไม่นิ่ง เบาแล้วจะดับ (ดับบ้างไม่ดับบ้าง) เกียร์เปลี่ยนไม่ถูกจังหวะ

เป็นเครื่อง RB25DE เกียร์ AUTO 5 Speed

ใครพอรู้จักอู่แถวๆ บางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ อ่อนนุช บ้างแนะนำทีครับ

เพื่อนบอกมามีอู่อยู่แถว ซอยวัดหนามแดง ชื่ออู่ V-Pro ใครพอรู้จักมั้งครับ

ปล. ถามนิดนึงครับ ว่าเครื่อง RB มีตัวควบคุมรอบเดินเบามั้ย

Vpro ส่วนใหญ่เห็นถนัดพวกฮอนด้า แต่ผมว่ารุ่นอื่นก็น่าจะทำได้อะนะ ถ้าแถวๆบางนาก็ โต้งเซอร์วิส อุดมสุข 18 ครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้