ตัวแรงในงานที่อิมแพคค

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpakorn Nook Jupun, 27 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวแรงในงานที่อิมแพคค

1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    แรงจริงๆ

2. Nutto Roj

Nutto Roj Guest

0
    0
    0
    ผมคนนึงที่พึ่งเคยเห็นบี 11 ในงานระดับขนาดนี้ เจ๋งโคตรรรรร !!!!!! ภูมิใจที่เคยซิ่ง B11 By Nutto.b11

3. คันนี้เจ๋งมากครับ ในสนามก็แรงเกิ๊น รู้มาว่าใช้งานประจำวันด้วยใช่ไหมครับ

4. คันนี้วางเครื่องอะไร ช่วงล่างอะไร ใครพอรู้บ้างครับ ผมไม่ได้ไปงาน

5. เครื่องยอดนิยม เราๆ ท่านๆ นี่เอง

ดูหน้าต่ำๆนะครับ หน้างุ้มหรือเปล่า หรือผมคิดไปเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้