ถามพี่ๆว่าเรื่องนี้มันปกติไหม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เสก R10, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    คือจะเอาสายพานไดชาจออกเเต่เอาออกไม่ได้ซักทีตั้งหย่อนสุดก็เเล้วยังเเน่นมากงัดเท่าไหร่ก็ไม่ออก

เเบบว่ากดไดชาจลงต่ำสุดจนติดท่อแอร์เเล้วยังหย่อนนิดเดียว

เเล้วยกเลยท่อเเอร์มาไม่ถึงเซ็นก็ตึงสุดเเล้วอ่ะครับ

สงสัยว่าทำไมมันถึงตั้งระยะตึงหย่อนได้น้อยจัง..ปกติไหม

หรือสายพานคนละเบอร์กะของเดิมอ่ะครับ

SR20DE ครับ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ผิดปกติครับ เช็คดูใหม่สิครับ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้