แบบเสื้อ น่าทำเป็นเสื้อคลับรุ่นใหม่

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ที่คุยกันไว้ใน meeting ว่าน่าจะทำเสื้อกับสติ๊กเกอร์กันใหม่ พอดีไปเจอแบบเสื้อ คิดว่าน่าจะชอบกันเลยจัดมาให้ดู ถ้าใครสนใจก้อโหวตมาเลยนะ จะได้เช็คราคา ต้องขออนุญาตท่านประธานด้วยนะค้าบ

2. RISA

247
    0
    0
    แบบที่ 2

หรือจะชอบสีดำ

3. RISA

247
    0
    0
    แบบที่ 3

หรือจะเป็นสีขาวดี

4. RISA

247
    0
    0
    แบบที่ 4

แดงตามมาอีกแบบ แบบนี้สวยกว่านะ

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ชอบแบบแรกครับ..แต่เสื้อเปล่าๆไม่มีปักเค้าจะมีขายไหมล่ะ..

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่หม่อม คร้าบ ผมแนะนำเพิ่มเติมเป็นเสี้อ โปโล้ สีสวยๆ ดีมั้ยครับ ใส่ง่ายดี :D:D:D

7. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    มะมีสีชมพูปักมิกกี้เมาส์ตัว ใหญ่ๆข้างหลังหลอฮา อิอิ พูดเล่นงับ ชอบแบบแรกคับ 11111111111

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เอาแบบแรกด้วยคน อิอิ :D

9. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    เอาแบบแรกแล้วสีพื้นสีอะไร

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    แล้วเสื้อแบบนี้มันใส่ยากตรงไหนฟ่ะ..อยากได้โปโลมาเอาที่ร้านนี่ม่ะ..เสื้อAber.ที่ทำแจกยังเหลืออยู่..มาช้าเดี๋ยวเด็กในร้านมันเอาไปเช็ดโต๊ะหมด..

ก็ดีน่ะ..มาช่วยกันโหวตสีหน่อยก็ดี..

ว่าแต่เจ๊หนุ่ยจ๋า..เสื้อที่ขึ้นรูปให้ดูนี่เค้ามีขายสำเร็จหรือเราต้องไปจ้างตัดตามจำนวนจ๊ะ..

11. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ได้ตัวอย่างมาจากไหนครับ พอดีผมกำลังจะหาทำเสื้อให้ลูกน้องใส่เป็นทีม

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ของผมชอบแบบ 2 อะ แต่พื้นขอสีขาว สลับแดง น่าจะโอเคนะ

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    แบบแรกสวยครับ ... ติดนิดเดียวที่มันแดงไปซะทั้งตัว อิ อิ , ถ้าเป็นขาวแล้วสลับแดงนี้ สวย เลย :D

14. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    แบบ 2สีดำสวยดีครับ

อยากได้แบบนี้แหละ:D:D

15. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แบบไหนก้อเอาด้วยคับ

16. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    แบบไหนก็ได้ครับ แต่ไม่เอาแดงหรือเหลืองทั้งตัว ไปไหนผิดที่เดี๋ยวโดนบอมส์ อิอิ:):embarassed::):embarassed:

17. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    แบบ1สวยดีครับ..............แต่ขอเว้นวรรคสีแดงกับสีเหลืองง่ะครับ.........เอาขาวหรือดำดีกว่า...ใส่แล้วรู้สึกสะดวกสบายไร้กังวล............อิอิอิอิอิ

18. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    แบบที่ 2 สวยครับ...

19. RISA

247
    0
    0
    เสื้อที่เอามาให้ดูเมื่อวานเพิ่งเห็นมีขายที่สวนลุมไนท์ ด้วยราคามหาโหดที่ 750 บาท คงเห็นเราเป็นฝรั่งมั๊ง พอก้าวออกจากร้านราคาตกมาเหลือ 500 ถ้าหาแถวโบ๊เบ๊ น่าจะได้ซัก 300 แต่มันจะมีปักแบบนี้อยู่แล้วเท่านั้นตามแบบทีมดังๆ ส่วนเสื้อเฉยๆไม่มีปักต้องสั่งตัด ค่าตัดประมาณ 300 ไม่รวมค่าผ้า ค่าปัก อันนี้วัดตัวได้เลย ไม่มีขั้นตำ สั่งกี่ตัวก้อได้ ทุกคนใส่พอดีตัว แต่ราคารวมแล้วน่าจะประมาณ 500 เลยล่ะ ขอหาข้อมูลไปเรื่อยๆก่อนนะ แล้วจะมา update ให้ อยากได้ราคาที่มันย่อมเยาว์กว่านี้นิดนึง แต่มีคำถาม ว่าถ้าเราไม่เอาลายปักต่างๆ เสื้อมันจะสวยเหรอ เราว่ามันสวยตรงที่ปักเนี่ยแหละ

20. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    แบบ 2 ก้อดีนะ สีดำ ใส่ง่ายดี

21. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    สวยดีครับแต่ความคิดส่วนตัวของผม ผมว่าน่าจะทำเป็นเสื้อโปโลหรือเสื้อคอกลมจะใส่ง่ายกว่านะครับ
    คือใส่ไปไหนมาไหนก็ได้ ถ้าเป็นแบบข้างบนค่าใช้จ่ายในการทำมันก็สูงด้วย

22. Porrasit

226
    0
    0
  23. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สีของแบรนด์นิสสัน เป็นสีเทา แดงนะครับ ลองดูตามโชว์รูมก็ได้ เค้าจะปรับโฉมใหม่หมดเป็นโทน เทา แดง ตามที่ญี่ปุ่นครับ ส่วนตัวผมว่านะ

แบบที่ 1 แต่เปลี่ยนครึ่งล่างเป็นสีเทา ครึ่งสีขาว ท้องแขนเป็นสีแดง จะสวยกว่ามั๊ยครับ เข้ากับแบรนด์ด้วย

24. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    แบบ 2 นะผมว่า

25. RISA

247
    0
    0
    เข้าไปดูมาแล้วค้าบ แต่เค้าต้องให้เราสั่งเยอะๆ คลับเล็กอย่างเราคงไม่อาจเอื้อมอ่ะ ว่าไปน่านนน ต้องมีจำนวนเป็นหลักหลายร้อยค้าบ เลยขอไปเช็คที่อื่นก่อนละกัน

26. Porrasit

226
    0
    0

อย่าไปกลัวครับ ของเรามี ป๋า พรรณเอก กับป๋า หม่อมอยุ ทุ่มสุดตรัวววว อ้อ ลืมเจ๊หนุ่ยอีกคน อิอิ

27. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    สงกาสัยต้องมีโหวตง่ะ?????...............เรื่องแบบนี่เอาแบบผสมก็ได้นี่ครับ..เอาส่วนดีของแต่ละแบบมารวมกันเป็นแบบของเราเอง.....ร้านเขาทำได้นะ

28. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ลูกสี่เมียแปด รถก็ต้องเ ช่า บ้านก็ต้องผ่อน มีโ รคประจำตัวต้องนวดทุกอาทิตย์อีก ที่ป๋าต้องรับผิดชอบนะน้องปอ แ บบไ หนไม่เกี่ยง ราคาสู้สู้ :cry::cry::cry:

29. Porrasit

226
    0
    0
    เออพี่คับแรกๆก็น่าสงสาร อะ แต่ตัวสุดท้ายนี่มันแปลกๆอะพี่ สงใสผมต้องไปด้วยซะละ:eek::eek:

30. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เอาไงเอากันครับ แต่ขอตัวใหญ่หน่อย อิ อิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้