ขอบคุนที่รับแอด ยินดีที่ได้รุจักค้าบบบบบ ^^

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thatri Charoensawan, 28 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุนที่รับแอด ยินดีที่ได้รุจักค้าบบบบบ ^^

1. Mam Sirat

Mam Sirat Guest

0
    0
    0
    ยินดีที่รู้จักค่ะ เจอกันอย่าลืมทักทายกันนะคะ

2. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับ
    ขับไดฮัทสุมากี่คันแล้วครับ
    5555+

3. Poc Wintawamorn

Poc Wintawamorn Guest

0
    0
    0
    เหอ ๆ แห่ม ๆ

4. Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong หวัดดีคับหัวหน้า
    Mam Sirat หวัดดีจ้า กลุ่มนี้มีสาวสวยด้วยดีจัง
    DaiJo Mudai หวัดดีคับ พึ่งขับไดฮัทสุคันแรกเองฮับ
    Poc McDonald หวัดดีคับ กระบะสีเขียวสวยจังคับ ได้ข่าวว่าแรงก่าเดิมเยอะ ^^

5. Poc Wintawamorn

0
    0
    0
    งะ....ยังไม่แรงเลย NA ครับพี่...^^

6. โมยันไส้ ยังไม่แรงอีกหรอคับ อิอิ

7. Poc Wintawamorn

0
    0
    0
    นี่แหละที่เครียด เหมือนจะแรง แต่รถมันเดินแบบไม่ค่อยมีแรง

8. สงสัยต้องจูนกล่องมั้งคับ จะได้มีแรง ตดปุ๊งๆ ^^

9. Poc Wintawamorn

0
    0
    0
    ตอนนี้แค่ มิราจ ยังไล่ไม่ทันเลย เก็บตังก่อน 555+

มิราจเครื่องพันสองนะคับ ม้าเยอะก่าหลายตัวคับ แฮ่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้