ขอบคุงคราบที่รับแอด...เพิ่งได้มิร่ามาหมาดๆครับ มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะคราบ ผมชื่อชัชครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ชัชเจน ฮาก๊าก, 28 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุงคราบที่รับแอด...เพิ่งได้มิร่ามาหมาดๆครับ มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะคราบ

ผมชื่อชัชครับ

1. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    ใจดีทุกท่านครับ พี่ๆในนี้
    ไม่มีดุ ไม่มีขู่
    5555+

2. นั่นไง...555...ผมเปงแค่ผู้ชายตัวเล็กๆ มีรถคันเล็กๆ ขอฝากตัวด้วยคราบ

3. ขอบคุณที่ให้ความรู้เรื่องเบรกเมื่อตอนกลางวันด้วยนะคับ

4. ยินดีต้อนรับครับ

5. ฝากตัวด้วยคราบ

6. Mam Sirat

Mam Sirat Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนจ๊ะ ช่วยดูหรือซ่อมให้ไม่ได้นะ แต่เป็นกำลังใจให้ได้อย่างเดียว สู้ๆขอให้รถดีๆจ๊ะ

7. อยู่แถวลาดพร้าว 87 คับ พรุ้งนี้ว่าจะไปลุยซ้อมเบรกก่อนเป็นอันดับแรกอะคับ...55

8. Mam Sirat

Mam Sirat Guest

0
    0
    0
    รถพี่ก็เบรคไม่ค่อยอยู่ เพราะไม่ค่อยชอบเหยียบเบรค กลัวผ้าเบรคมันสึก 5555

9. 5555...แน่นอนมากพี่สวดยอด

ยินดีต้อนรับ คลับรถเล็ก แต่ใจใหญ่ครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้