เเถวไหนมีไฟเลี้ยวในกันชนหน้าu12ขายบ้างครับ ที่เป็นสีขาว คู่เท่าไรครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Napat Tum, 1 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    เเถวไหนมีไฟเลี้ยวในกันชนหน้าu12ขายบ้างครับ ที่เป็นสีขาว คู่เท่าไรครับ พอดีของเก่าลายงาเเล้วไม่งามเลย

2. อืม ไฟใเลี้ยวนกันชนu12 สีขาวไม่มีหรอกครับ เขาเอาของtoyota ไมตี้ มาแปลงใส่ครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Big-M BDI ... ก็ได้

4. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ออ.... ตามตลาดขายของแต่งรถแบบคลองถมต่างๆ มีนะครับ เฉพาะฝา หลักสิบ ถ้าทั้งโคมเบ้าไฟ ก็ 300กว่าบาท

5. Napat Tum

0
    0
    0
    ขอคุณครับ ต้องเเปลงเยอะไม

6. ไม่เยอะคับ

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ถ้าคำว่าแปลงหมายถึงแค่ตัดต่อสายไฟ ก็๋มีแค่นั้นแหละ

8. Napat Tum

0
    0
    0
    รับทราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้