งานแข่งยุคแรกๆกับ PUMA ครับ (รูปจากนิตยสาร FMM No.12_July 2007)

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Rawi Siridhasnakul, 30 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    งานแข่งยุคแรกๆกับ PUMA ครับ
    (รูปจากนิตยสาร FMM No.12_July 2007)

1. สมัยบุกเบิก เลยยังไม่มีรูป มีแต่เขียนถึงเฉยๆ ต้นฉบับเป็นPDF ใครสนใจจะเก็บ ลงเมลไว้เด่วส่งให้ครับ

2. Avan Zato

Avan Zato Guest

0
    0
    0
    เจ๋งอะคร้าบ ส่งให้บ้างน้าพี่ [email protected] ขอบคุณคร้าบบบบ

3. ส่งไปแล้วนะครับหนุ่ม ^^

4. Avan Zato

0
    0
    0
    ได้ที่แปดแต่ได้เวลาต่อรอบดีสุดสงสัยจะเป็นแมทที่ธงเหลืองแน่ๆเลยไม่ยอมเบรคอะ ฮ่าๆๆ ขอบคุณคับพี่

5. มีรูปที่แข่งด้วย เด่วพรุ่งนี้ทะยอยลงให้ครับ^^

6. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    พี่หนุ่ม
    เอามาลงด้วยเสะ
    มีเยอะนี่

7. Avan Zato

0
    0
    0
    ขอไปขุดก่อนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้