ขออนุญาติพี่ๆชาว DaihatsuClub ทุกคนนะคับ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย หมูก๊อตเตาะเตาะ อยากจะบอก ว่า คุณคือคนที่ใช่, 4 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติพี่ๆชาว DaihatsuClub ทุกคนนะคับ ผมขอฝากไลค์และคอมแม้นรถผมหน่อยครับ
    ผมชอบคลับของพี่ๆมากเลยครับ
    ผมอยู่จังหวัดกระบี่ครับไม่ค่อยจะเห็นกลุ่มแบบพี่ๆเลยครับ
    ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับพี่ๆทุกคนถ้ามีอะไรจะว่ากล่าวตักเตือนหรือติชมผมคอมเม้นมาได้เลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้