เห็นแล้วก็แอบอิจฉา ในความรัก ความสามัคคี ของเพื่อนๆในMini ที่รักกันรวมตัวกันเหนียวแน่น...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 31 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นแล้วก็แอบอิจฉา ในความรัก ความสามัคคี
    ของเพื่อนๆในMini ที่รักกันรวมตัวกันเหนียวแน่น ไม่แบ่งแยก
    cr.รูปจากพี่Ed Minizaครับ ^^

1. Pakawat Satorn

Pakawat Satorn Guest

0
    0
    0
    เป็นเพราะใจ ที่รักในสิ่งเดียวกัน เพราะเราไม่ได้ดูที่บุคคล
    เรามี mini เป็นศูนย์กลางของความผูกพันธ์หน่ะครับ

2. ชาวDaihatsu Club ที่อยู่รวมกันได้ถึงทุกวันนี้
    ก็เพราะมีใจรักในสิ่งเดียวกันครับพี่
    แต่ก็มีพวกที่เข้ามาเพราะหวังผลประโยชน์อื่นๆ เข้ามาแล้วแยกตัวกันออกไป
    ผมถึงได้อิจฉาชาวMini ที่รักกันจริงๆ

3. Pakawat Satorn

0
    0
    0
    555 สิ่งดีๆเก็บไว้ ครับ ไม่ใจก็หนีไปเองแหล่ะ ทุกอย่างมันกลั่นกรองด้วยเวลา

4. Pakawat Satorn

0
    0
    0
    เอาใจช่วย ผมก็ daihatsu ด้วยนะคับ 555 เจ้า MOVE Zaa ผมพร้อมทุกงานคับ

5. Pakawat Satorn

0
    0
    0
    ว่างๆมานั่งก็งกันนะ

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้