ลองขายดูฮะ รกห้อง 2200 เอาไปหมดสี่ต้นเลย ถอดจากรถผมเองฮะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suphalerk Boonsiri, 19 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองขายดูฮะ รกห้อง 2200 เอาไปหมดสี่ต้นเลย ถอดจากรถผมเองฮะ

1. Perapong Toey Pb

Perapong Toey Pb Guest

0
    0
    0
    อยากได้คู่หน้าอะครับ ^^

2. อยากขายทั้งเซทเลยอ่า ไม่อยากแยกเด๋วขายยาก - - ไงลอง msg คุยกันดูก่อนฮะ

3. ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยครับ ของอะรัย ใส่กับอะรัย

4. B14 ติดรถเลยฮะ

5. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    ขายไปรึยังครับ สภาพเป็นไงบ้างครับ

6. ขอโทษครับ ลืมมาปิดการขาย พอดีที่บ้านซื้อ B14 มาอีกคันนึง พี่ชายเลยขอเก็บใว้เป็นอะไหล่นะครับ

ปิดการขายเลยแล้วกัน ของคุณ Sunny thailand ฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้