[สอบถาม] โช๊คเดิม B14 สามารถใส่ได้กับ NV Y10 รึปล่าวครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Birth_Sunny, 23 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Birth_Sunny

Birth_Sunny New Member Member

127
    1
    0
    โช๊คเดิมของ B14 สามารถนำไปใส่กับ NV Y10 ได้รึปล่าวครับ

2. pulsar_n10

pulsar_n10 New Member Member

57
    0
    0
    ใส่ได้ครับ โช๊คหน้า โช๊คหลังไม่ได้ครับเป็นโช๊คแยกกะตัวสปริง

- - - Updated - - -

ใส่ได้ครับ โช๊คหน้า โช๊คหลังไม่ได้ครับเป็นโช๊คแยกกะตัวสปริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้