ใครอยู่ในคลิปนี้บ้าง ขอเสียงหน่อยครับ ^^ นามมากๆ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 3 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครอยู่ในคลิปนี้บ้าง ขอเสียงหน่อยครับ ^^
    นามมากๆ

1. Avan Zato

Avan Zato Guest

0
    0
    0
    ยังปั่นจักรยานอยุ่เลยตอนนั้น

2. แหมๆ ทิดหนุ่ม
    สนามหน้า 25พ.ค. มาปัดฝุ่นฝีมือหน่อยมั๊ย

3. Avan Zato

Avan Zato Guest

0
    0
    0
    มีโอกาส คนพร้อม รถพร้อม อยากกลับไปวิ่งกินลมเหมือนกันนนนนน

4. เพื่อนๆคิดถึงแล้ว สนามที่แล้ว กล้าไปด้วย แต่ไปดู ^^

5. ว่าแต่ลืมไปแล้วว่ากูไปจอดข้างทางทำไม งง

6. ดริฟโชว์ไง แล้วดุมฉีก ^^'

7. นานมากๆๆอะ เทพจำแม่นอะ

8. อุ๊ยๆๆๆ ลืม ๆๆผมเพ่งเปนสมาชิกใหม่ครับ

9. ไม่ทันแล้วนิว 555

10. สมาชิกใหม่สมัยถ่ายMotor Tracks อ่ะดิ

11. ฮะ ผมเพ่งเปนสมาชิกใหม่ 1ปีฮะ

12. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    ต้องเรียก " ปู่ "
    นำหน้าแล้วละครับ
    555+

13. Changswagen Krab

Changswagen Krab Guest

0
    0
    0
    ณ บัดนี้ยังใช้charadeคันเดิมอยู่

14. รายงานตัว3คนแล้ว ^^

มัน นานไปเปล่า ลืม ว่าเมื่อก่อน ผอม เปล่า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้