ไม่มีล้อ หุหุ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ติ๊น ติดตลก, 8 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่มีล้อ หุหุ

1. ขนาดไม่มีล้อ ยังหล่อเลยน้อยชาย ;)

2. Abdul Mira Tr-xx พูดงี้พี่จัเอาตังกินขนมใช่ป่ะเนี้ย555+

3. หล่อนะคันนี้

4. ค่าขนมมีล่ะ อยากได้ค่านม ;)

5. ล้อมันหนักรถชิมิ…ถอดมันทิ้งซะแรงขึ้นอีก…555

6. เคยเจอที่ jj ตามไม่ทันเลย

7. Komkrid Wongsuwan ผมนึกออกเลยว่าพี่ขับคันไหน ถ้าจำไม่ผิดน้ะ อิอิ

8. เพราะนานๆๆๆๆจะเจอเพื่อนกลางถนนที 555+

9. Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong พี่เทพมองเห็นจนได้ ว่าจะไม่บอกใครและ

10. ชัชโหด ชัชโหด ถ้ารถผมหล่อ รถพี่ก็ โครตตตตหล่อคร๊าบบบ

11. ของผม otop ครับ

12. กะบะ ไง อยากจะเข้าไปทัก ไม่ทัน 555+

จำได้ครับๆ เห็นมากะแฟน ใช่ไหมครับ ชี้ๆอยู่ผมเห็นแต่พอดี รีบเลยมุดๆๆๆๆ555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้