ขอยินดีกับ..TEE_GAP

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 2 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เนื่องจากผลคลอลิฟายที่ พีระ งาน แข่ง ENDURANCE 6 ชม ตี๋แก็ปทำเวลาอยู่ที่ 6 จาก 19 ทีม

ปล.เพื่อนๆที่MSL เอาใจช่วย บรรดานักแข่งทั้งหมดที่ไปร่วมแข่ง.........

2. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    สุดก้าบบบบ พี่แก็บ มีเวลาว่างก้อสอนน้องๆอย่างผมบ้างนะคับ

ปล. อยากเก่งอย่างพี่แก็บบ้างจัง

3. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    เก่งมากค้าบ สุดยอดจริงๆ นายแก๊ปนี่ไม่ธรรมดา

4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โอ้โหเก่งจริงๆเลยครับนี่ ..ใช้วิธีการลด นน.โดยการเหลาก่อนลงขับหรือเปล่าครับนี่ โอ้สุดครับสุด

เอาใจช่วยทุกคนเลยนะครับ....

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เหนื่อยกันดีครับ.... :D

6. พี่แก็บ เก่งครับ อยากทราบว่าแข่งจริงได้ที่เท่าไรคร้าบและผลการแข่งขันทั้งหมด ขอบคุณครับ

7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ผมไม่เก่งหรอกคับวันควอลิฟาย แค่โชคดีได้ตามลายพี่คนนึง (จำไม่ได้ว่าใคร) เลยฟลุ๊กได้เวลามา
    และได้แข่งรายการนี้ก็ถือว่าบุญมากๆแล้ว คนอื่นเก่งกว่าผมตั้งเยอะแยะไปชมคนอื่นเถอะคร้าบ เดี๋ยวคนอื่นเค้าจะหมั่นไซ้เอาคับ

ปล. ช่วยปล่อยกระทู้นี้ลงไปข้างล่างเลยนะครับ

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

สงสัยเป็นพี่ๆ ในทีม Stuttgart แน่ๆ :)

9. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
  10. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    แก็ปเท่มากงานนี่ ไม่ธรรมดา แต่ต้องขอบอกว่างานนี้เหนื่อยกันทุกคน

11. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
  12. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    จัดให้ UP ไป

13. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
  14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไอ้ทีแรกก็ว่าจะปล่อยลงไปตามคำขอ แต่พอดีเห็นพวกอัพกันใหญ่เลย ขอมั่ง อิอิ up up up up up up up up up up

15. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    กูบอกมึงเเล้วgap ว่าอย่าเขียนอย่างนั้น

16. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ช่วยด้วยคน

up ...up for you.:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้