ขออนุญาต สอบถามนะครับ 1.ดุมล้อมิร่าสามารถใส่ล้อขอบ 10 นิ้วได้ไหมครับ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Yai Prasubsuk, 8 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yai Prasubsuk

Yai Prasubsuk Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาต สอบถามนะครับ
    1.ดุมล้อมิร่าสามารถใส่ล้อขอบ 10 นิ้วได้ไหมครับ
    2.พี่ๆทุกท่านที่ใส่ล้อไม่ตรง pcd 4x110 ใช้วิธีแบบใดกันบ้าง วิธีไหนปัญาหาน้อยที่สุดครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆท่านที่เข้ามาตอบนะครับ ขอบคุณครับ

2. เจาะดุมครับ แข็งแรง ไม่มีปัญหา

3. ล้อ10นิ้ว บางยี่ห้อสามารถใส่ได้เลยครับ

4. Yai Prasubsuk

Yai Prasubsuk Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong พอดีพึ่งได้รถมา ^^ อยากหาล้อเล็กๆใส่นะครับ

5. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    ตามด้านบนครับ ^.^
    ล้อ 10 นิ้ว มีแต่เทพๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้